Hạng D
3/9/08
4.594
47.249
113
Xe này nếu có cho dân sự nhập cũng không thể dùng đi trong phố rùi bác lơ ơi, tầm nhìn quá kém, đụng người ta vỡ mồm:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Bác gắn thêm Ca mera vào chạy ngon
Cái này chạy Off road chứ ai cho các bác chạy ngoài đường , chạy ngoài đường các bác đè mấy thằng 2B chẳng cảm thấy gì thì chết ... Nhưng 1 đoàn 10 ông chạy như thế này thì anh em tưởng chiến sự
Để em ngó cho các bác co con xấu tệ nhưng bò thì thôi rồi

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Em là người đã sử dụng xe này thấy nó mà đi offroad thì trên cả tuyệt với, nó chỉ gắn một động cơ Gát 69 thôi nhưng mà nó cực khỏe đường tòan ổ voi ổ gà bên CPC em “đạp“ đều đều 6-70 km/h vô tư xe chỉ hơi bồng bềnh thôi. Xe DM2 còn có thêm 4 bánh tì nhỏ nữa gặp đường lầy thì hạ 4 bánh này xuống nên không bao giờ sợ lầy. Phía sau có 2 cửa xả nhỏ nếu xuống nuớc thì mở ra, cắt truyền ra bánh xe và xe sẽ chuyển động bằng chân vịt đạt vận tốc khỏang 20km/h.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
Ural 375D nói:
Em là người đã sử dụng xe này thấy nó mà đi offroad thì trên cả tuyệt với, nó chỉ gắn một động cơ Gát 69 thôi nhưng mà nó cực khỏe đường tòan ổ voi ổ gà bên CPC em “đạp“ đều đều 6-70 km/h vô tư xe chỉ hơi bồng bềnh thôi. Xe DM2 còn có thêm 4 bánh tì nhỏ nữa gặp đường lầy thì hạ 4 bánh này xuống nên không bao giờ sợ lầy. Phía sau có 2 cửa xả nhỏ nếu xuống nuớc thì mở ra, cắt truyền ra bánh xe và xe sẽ chuyển động bằng chân vịt đạt vận tốc khỏang 20km/h.

E tưởng là Gaz 66 chứ ?
Ngoài đoạn lội nước ra địa hình trong Clip chưa thể hiện hết những tính năng ưu việt của em này.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Ural 375D nói:

Chiếc này tốc độ nó cho tối đa là 80km/h, tuy nhiên viêc dùng leo rùng lội suối hay tắm sông ...ngoài ra còn thêm phần chống đạn :D Đang định đưa em nó về VN ... mà không biết cách nào nhỉ?? :D

Hạng D
15/7/07
1.805
11.450
113
otosaigon nói:
Ural 375D nói:

Chiếc này tốc độ nó cho tối đa là 80km/h, tuy nhiên viêc dùng leo rùng lội suối hay tắm sông ...ngoài ra còn thêm phần chống đạn :D Đang định đưa em nó về VN ... mà không biết cách nào nhỉ?? :D
Bác quen ai bên Viettel bảo họ nhập về để đi sửa đường dây mùa lụt rồi lâu lâu offroad lấy xài

Mà con này bác bảo có 10 ngàn ngạc nhiên thật, đồ quân sự mà rẻ thế sao các bố nhà mình không rước về thêm 200 chiếc này, trước dọa Trung Cẩu, sau để đi cứu dân vùng bão lụt...

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
Máy gần 3.0 mà em thấy nó leo cái dốc gần đứng thấy nể thật . KO biết nó có gắn thêm gì ko hả các bác ? Turbo chẳng hạn ???

Một vài thông số kĩ thuật

Loại: Xe thiết giáp trinh sát
Nước sản xuất: Liên Xô
Nặng: 7 tấn
Dài: 5.75 m
Rộng: 2.35 m
Cao: 2.31 m
Tổ lái: 4 người (Lái, trợ lái, chỉ huy, xạ thủ)
Giáp: lớp thép dày 14 mm
Vũ khí: Súng phòng không 14.5mm KPVT
Súng máy 7.62mm PKT
Tầm hoạt động: 750 km
Tốc độ vận hành trên bộ: 100 km/h và dưới nước 10-20km/h

Sai thì bác nào sửa dùm em cái

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kamelot nói:
Bác quen ai bên Viettel bảo họ nhập về để đi sửa đường dây mùa lụt rồi lâu lâu offroad lấy xài

Mà con này bác bảo có 10 ngàn ngạc nhiên thật, đồ quân sự mà rẻ thế sao các bố nhà mình không rước về thêm 200 chiếc này, trước dọa Trung Cẩu, sau để đi cứu dân vùng bão lụt...
[/quote]
Không có khí tài theo xe nha bác ... em cũng chẳng hiểu tại sao các cụ nhà mình không làm 200 con Unused về để chạy chống bão lụt . Đánh nhau thì em nghĩ chẳng cần nhưng mỗi lần bão lũ có mấy con này hoặc lạoi 8 bánh mang đồ cứu trợ thì nhất

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
manhodessa nói:
Kamelot nói:

Không có khí tài theo xe nha bác ... em cũng chẳng hiểu tại sao các cụ nhà mình không làm 200 con Unused về để chạy chống bão lụt . Đánh nhau thì em nghĩ chẳng cần nhưng mỗi lần bão lũ có mấy con này hoặc lạoi 8 bánh mang đồ cứu trợ thì nhất
[/quote]

Bác Manh cũng là từng là dân offroad khủng bên Nga...nên rất rành vụ này, hiện trong kho còn 200 con mới và giá thành chỉ có 10K USD và hàng không có "option" súng ống :D Đúng là mỗi khi có lũ lụt thì vác mấy chiếc này đi cứu hộ, cứu trợ thì hay biết mấy nhỉ ? :D