Hạng D
22/12/09
3.167
18.685
113
Thái Bình
nghia.lacettiCDX nói:
xe mình mới mua phải đạp hết chân ga nếu ko máy bị lì hả các bác? bữa nào mấy bác về đùờng cao tốc ở thành phố mới Bình Dương đua đi hihi.
để số 1 đạp đua mới đã bác ạ

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Chơi lút cán ga luôn bác.. ở đời sướng dc mấy khi..!??
ông bà có câu: Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt..!!

em dọt:D

nghia.lacettiCDX nói:
xe mình mới mua phải đạp hết chân ga nếu ko máy bị lì hả các bác? bữa nào mấy bác về đùờng cao tốc ở thành phố mới Bình Dương đua đi hihi.

Bác tài mới, xe mới mà máu ghê gớm,
Chắc là mún gặp các xxx, mún thay xe máy khác, mún gặp các cụ sớm ?!!!

Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
trời ơi e là con gái mà e mới lấy xe vào tp mới BD chay hồi sáng này, e đạp hết chân ga luôn chạy trên đường cao tốc chạy đua với thằng camry chạy phía trước. cảm giác sướng lắm xe chạy ở tốc độ đó rất là êm và đầm xe.xong chưa hết e còn chạy vào phần đường 1 chiều vì lý do đi lạc nên e đi lại đường cũ. e có thấy thằng xxx nào đâu, mấy bác con trai mà sao ko thử làm một lần.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Ac...ac...ac... bó tay mợ này luôn, rủ gì ko rủ, rủ đua xe. Mợ đi xe bs bao nhiu zậy, mai mốt đi BD gặp biết đg mà né...

Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
01968 đó a trai. Bữa nào xuống đây e dẫn vào đó tham quan.có bác nào chỉ e cách chạy xe ở sg ko? E ớn nhất qua cái bồn binh Hàng xanh.

5/7/12
1.083
6
38
qua bùng binh thì tùy mục đích đi mà tính.
nếu đi ôm bùng binh thì tốt nhất chạy sát bùng binh và thí bên tài, quan sát bên phụ và đằng trước
nếu đi ra khỏi bùng binh thì đừng sát bùng binh, cũng thí bên tài, nhìn bên phụ xem có xe nào ở bên hông hay không và nhớ vật xi nhan phải!
Tóm lại ở trong bùng binh khi muốn đưa xe vào hướng nào thì quan sát kĩ hướng đó!

DGM
Hạng D
Re:phải đạp hết chân ga trên đường cao tốc.

nghia.lacettiCDX nói:
01968 đó a trai. Bữa nào xuống đây e dẫn vào đó tham quan.có bác nào chỉ e cách chạy xe ở sg ko? E ớn nhất qua cái bồn binh Hàng xanh.
dân choai sợ đệch j. Cứ đường ta ta đi, lao thôi. Ở đâu cũng vậy.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.701
113
Thủ Đức - TP.HCM
nghia.lacettiCDX nói:
trời ơi e là con gái mà e mới lấy xe vào tp mới BD chay hồi sáng này, e đạp hết chân ga luôn chạy trên đường cao tốc chạy đua với thằng camry chạy phía trước. cảm giác sướng lắm xe chạy ở tốc độ đó rất là êm và đầm xe.xong chưa hết e còn chạy vào phần đường 1 chiều vì lý do đi lạc nên e đi lại đường cũ. e có thấy thằng xxx nào đâu, mấy bác con trai mà sao ko thử làm một lần.
Tài mới, xe mới, thích đạp lút cán ----> tập trong thành phố mới Bình Dương là một quyết định sáng suốt và đầy trách nhiệm:D Trong đó vắng lắm phải không Bác?