Cảnh Báo Phat nguoi cau Saigon

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Bắt đầu từ cầu vượt Hàng Xanh đến Cầu đen, Q2. Tốc độ quy định là 50km/h.
Xin lỗi Bác chủ nhé. Em là chúa ghét mấy thằng cứ phi 60,70 giành đường, chuyển lane, đá đèn bóp còi loạn xị cứ như cháy nhà
Nhanh chậm gì một chút, sao không từ tốn mà đi nhỉ???
Da e cung ko thix vay, nhung doi khi gap wa e cung lam lieu. Hom do so suat la do noi duoi mot e yaris, thay chay cung ko mhan, nhung nhin lai 60 giat minh

Hạng F
1/8/12
5.727
5.739
113
TP HCM
Ôi mừng ghê =))) tưởng bửa bị cái lổi sai làn dính thêm cái này nửa chứ =)) Mà các bác có thấy biên giới hạn 80 với 60 , 60 với 50 na ná nhao khi nhìn buổi tối ko ạ? Sao nó ko treo giửa làn cho dễ nhỉ gắn tuốt trong làn 2 bánh mỗi lần thây e phải nhan tấp vào xem ::((
BB cũng rõ ràng mà Bác từ cầu vượt Hàng Xanh BB 50, xuống dôc cầu vượt BB 50 nhắc lại ngay dãi phân cách xe 4b, qua ngã tư ĐBP&D1 BB nhắc lại 50 cho đến qua bên kia cầu SG. Hướng về ngay ngã 3 XLHN& Thảo Điền có BB nằm phía trong lane 2b là 50 thì đã có thớt cảnh báo nhiều rồi. Bác cẩn thận khúc đó em có hỏi GTCC tại sao đường ĐBP, CẦU SG tại sao thiết kế 80 mà chỉ cho chạy 60&50 thì họ trả lời vì khúc đó do có nhiều người băng qua đường nên thường xãy ra tai nạn GT nên họ hạn chế tốc độ. Theo em nghỉ chạy 60 & 50 đoạn đó a/e mình còn phản xạ kịp để tránh chứ chạy 80 thì hơi khó nhất là trời nhá nhem tối thì thắng lết bánh luôn. Còn Bác muốn phản ảnh lên cấp cao thì Bác nhắn tin cho A Thăng số 0913210367 nhớ nhắn gọn xúc tích nhé.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lequangnhut