Hạng B2
25/10/10
330
110
43
Re:phóng sự ảnh chuyến đi vườn sầu riêng & trang trại MỹTho 01/05/09

e ở mỹ tho.tiền giang nè .nếu các pác co ghé gang alo e. 0938.611622

Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43

nhìn mấy con cá hấp dẫn quá .. đã đến Mỹ Tho thì chạy thêm tí nữa qua Bến Tre, đi thêm 30km đi về Bình Đại, ăn món cua 2 da, cá đuối của bà Hiệp ( hay chửi thề ) là hết xẩy ..
Em biết vì em la xuất thân xứ dừa mà :)

Hạng C
28/2/10
515
156
43
47

lucky ducky nói:
nhìn mấy con cá hấp dẫn quá .. đã đến Mỹ Tho thì chạy thêm tí nữa qua Bến Tre, đi thêm 30km đi về Bình Đại, ăn món cua 2 da, cá đuối của bà Hiệp ( hay chửi thề ) là hết xẩy ..

Nghe hấp dẫn quá,vậy khi nào về bác dẫn ae HFC đi ăn thử nhé,rồi vô đầm câu cá luôn nữa

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

hoangthienxa nói:
lucky ducky nói:

Nghe hấp dẫn quá,vậy khi nào về bác dẫn ae HFC đi ăn thử nhé,rồi vô đầm câu cá luôn nữa

câu xong rồi
ra mắt gia đình HFC luôn

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Nếu đi vậy chắc phải 2 ngày 1 đêm rồi , hay Tết này bác lucky về mình tổ chức Off ở đây đi bà con .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

lucky ducky nói:

@lucky ducky: lần này về quà ra mắt HFC là mấy cây thơm (gắn vào trong lổ thổi hơi của máy lạnh) để trong xe hơi hen!
Ngày mai Kevin chụp hình gửi cho bác, nếu có đúng loại Kevin chụp hình thì bác mua dùm luôn 3-5 cái (mỗi cái có 4 stick) luôn.  Tiền hoá đơn cứ cộng thêm 4ly bia tươi Đức nhà hàng Lan Anh! ka ka ...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43

@hoangthienxa : cái chỗ này chỉ có ăn thôi à, còn câu cá nữa thì mình không rành lắm :D..
@Tommy : đi trong ngày cũng được bác, còn nếu các bác muốn đi vườn giống như chuyến Mỹ Tho, em sẽ research thêm :D
@Kevin : 3 đến 5 cái thì ok bác, em cũng packing xong hết rồi nhưng bấy nhiêu cũng không sao.. bác cứ up hình lên cho em xem, cho em biết chỗ mua luôn càng tốt chẳng hạn như walmart ..

luôn tiện, em xin thông báo , tối mùng 5 em có mặt ở sg, nếu em có thể ra mắt được bác nào vào lúc đó thì cho em biết.. mùng 6 em chạy thử ra resort mũi né ( chưa chay lần nào kk, cũng may ông già em cũng mới sắm cai GPS, cứ theo đó mà chạy cũng ok ) , mùng 7,8 em cũng còn ở sg.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@lucky: sau một hồi lùng sục cũng ra được cái nhãn hàng.  Vợ của bạn đi công tác đều nhờ mua nhưng em nó lần nào cũng tặng không lấy tiền nên k biết là bn buck luôn :) - 01pkt/4pcs - hình như sales ở WallMart.  Nếu giá thơm 2-3bucks thì mua 5pkt=20que tặng HFCer lễ ra mắt & thay quà lìxi Tết luôn :) - còn không có thì trên đường về ghé Duty Free mua chai rượu đ....ê! :)

Giá thơm/sales off & vali còn chổ thì nhờ mua riêng 2-5pkt cho Kevin với!  Mua trữ sẵn lâu lâu gặp bằng hữu, HFCer hay quan chức OS làm quà tặng "lót tay" cái! hihi .....Chú ý: mua đúng mùi "biển" & nhãn hàng này hen. Tks!

p/s: nếu về đến saigon mà không có Longleg hay bà con đều ở BếnTre hết thì hú tụi này tiếng ra sân bay pick-up luôn cho nó sôm tụ! ack ack .... còn hotel thì đưa qua cha nội Kenlon bên PMH Q.7 offer giá đặc biệt luôn! :)

Baby nó xé mất phần dưới rồi :)))
Phóng sự ảnh HFCer tại trang trại MỹTho/Trung Lương 01/05/09
Phóng sự ảnh HFCer tại trang trại MỹTho/Trung Lương 01/05/09

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43

báo cáo bác là em chỉ mua được có 7 cái ( tại cửa hàng nó có nhiêu đó ), em để em xài 2 cái, còn lại 5 cái em để bác Kevin chia cho anh em HFC vậy.. giờ thì em mới mua online thôi, mai em mới ra store pickup..nhãn hiệu thì y hệt mà chắc mẫu mã có thay đổi, mùi thì em không biết vì chưa xài mấy cái này bao giờ

- còn vấn đề về tới sg thì cũng có longleg, cao 1m84 lận, dài lắm mà lông chân cũng nhiều nữa kkk.. nói chứ có ông già và thằng em ra đón rồi cưỡi con vợ 2 mới mua hôm tháng 12 về thẳng miền quê Đồng Khởi luôn bác ạ..

- còn về offline cafe khi nào, bác Kevin cho em biết luôn để em sắp xếp
- luôn tiện, mùng 6 là em nằm ngoài Mũi Né, có bác nào ra đó mà có thời gian thì off ngoài đó chút cũng được :D
--lucky ducky

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@lucky: well-noted with thanks! :)
Không biết khi nào bác về đến SG? làm sao nhận quà của bác gửi cho HFCer đầu năm đây? Vì vừa xuống sân bay bác về Đồng Khởi & M6 bác zọt ra resort mất tiêu rồi! :):))

Thanks again!