Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Bữa ở nhà bác Gòng nghe phong phanh là 30-8 này SN QBVT hay "rau" của bác ấy (rau là bác ấy nói, em nghe sao biết vậy ah). Tình hình là 1-2/9 em cùng đại gia đình đi VT chơi, mà tới hiện nay vẫn chưa thấy FFC ra lịch đi chơi lễ, vì vậy em mở topic này để rủ rê (ngựa xa phải có bằng hữu mà)
1 là để đi chơi vui cùng đất nước
2 là mừng SN member nhiệt tình nhất của FFC (dzụ SN nhờ bác Bằng xác nhận lại giùm em
)
Kính các bác!!

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Á! Dụ này QB phải dời sinh nhật qua ngày 2-9 đi nha!

Tuần trước em cũng định lập thớt rủ rê FFC đi chơi nhân dịp lễ 2-9 nhưng khi bàn bạc thì thấy nhiều bác đã có chương trình riêng mà mỗi bác lại mỗi hướng khác nhau nên thôi để dịp sau vậy! (mất công FFC lại mang tiếng suốt ngày chỉ biết đi chơi...hihi)
Vậy bác nào chưa có kế hoạch đi chơi xa thì có thể đi...gần với bác Theone1984 cho vui nhé!

Hạng D
24/3/09
1.044
1
38
34
TP Vũng Tàu
A ơi là a.....biết VT nổi tiếng chặt chém lễ rất là khủng khiếp ko mà còn đòi ra đây chơi lễ nữa. E là dân VT mà còn sợ lễ nữa mà....!

Hạng D
12/9/09
3.760
3.260
113
49
PTSC - HCMC
quocbangvungtau nói:
A ơi là a.....biết VT nổi tiếng chặt chém lễ rất là khủng khiếp ko mà còn đòi ra đây chơi lễ nữa. E là dân VT mà còn sợ lễ nữa mà....!
Thèng nào chặt chém anh em mềnh chém Ku bằng là ngon ka ka

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
quocbangvungtau nói:
ở cái đất nc này, đi đâu mà ko bị chém vào ngày nghỉ đâu, riêng j VT, HCM mà đi coi, cũng x2 ko ah, mà 1 ly cafe ở HCM x2 cũng còn cao hơn ở VT x3 mà, chỉ có giá phòng là HCM rẻ nhất nc' :D:D:D

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
phanptsc nói:
quocbangvungtau nói:
Thèng nào chặt chém anh em mềnh chém Ku bằng là ngon ka ka

Em cũng đi nhiều nơi nhưng chưa bị chém vì thằng nào mà chém em thì em sẽ ... chặt đầu nó kaka

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
12
em đi xa thì thường lo xa. ai chém em thì em biến thành PHẠM NHAN. Chặt đầu này ta mọc đầu khác. Ka Ka Ka Ka !