Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Mục đích em mong muốn là anh em trong hội E46. Qua các buổi off trao đổi kinh nghiệm. Có thể tự thủ sẳn đồ nghề để tự xử lý những pan lặt vặt dọc đường. Tự thay dây cu-roa, thay bóng đèn, thay bôbin, thay bu-ri ... Để khỏi phải nằm đường vì những pan đơn giản khi đi xa.
hoặc nhẹ nhất cũng biết kích bình ắc qui, thay lốp dự phòng. Không chỉ xe cũ mà xe new cũng không tránh khỏi rủi ro đột xuất.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Chủ nhật vừa rồi các bác hẹn nhau off thì già Đáng nầy đi Hà Nội nhận xe một em 318i còn long lanh và không bị lỗi.
Trước đây già Đáng giao lưu vơi HONDA ACCORD CLUB của OS. Nay bán và chuyển đổi sang BMW rất mong được giao lưu với các bác. Già Đáng hiện ở Đà Nẵng và không ai chơi trong hội BMW nên mong muốn làm quen với các bác (nếu các bác chấp thuận).
Bác nào có dịp ra Đà Nẵng thì làm ơn ới già Đáng một tiếng, già sẳn sàng đưa các bác dạo chơi TP Đà Nẵng để các bác góp ý cho con xe của già. Thật ra thì U60 mà xại BMW thì không hợp tí nào nhưng mua để cho con trai có thể dùng vì ACCORD chúng nó chê không thèm đụng tới.
Số máy của già Đáng: 0903589369.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Chủ nhật vừa rồi các bác hẹn nhau off thì già Đáng nầy đi Hà Nội nhận xe một em 318i còn long lanh và không bị lỗi.
Trước đây già Đáng giao lưu vơi HONDA ACCORD CLUB của OS. Nay bán và chuyển đổi sang BMW rất mong được giao lưu với các bác. Già Đáng hiện ở Đà Nẵng và không ai chơi trong hội BMW nên mong muốn làm quen với các bác (nếu các bác chấp thuận).
Bác nào có dịp ra Đà Nẵng thì làm ơn ới già Đáng một tiếng, già sẳn sàng đưa các bác dạo chơi TP Đà Nẵng để các bác góp ý cho con xe của già. Thật ra thì U60 mà xại BMW thì không hợp tí nào nhưng mua để cho con trai có thể dùng vì ACCORD chúng nó chê không thèm đụng tới.
Số máy của già Đáng: 0903589369.

Cháu cũng theo chym ở vật vả ngoài Đà nẵng 2 năm mới về Sài gòn lại đây. Giờ nói giọng SG, nhưng cần vẩn có thể nói giọng Đà nẵng ok. Do "ăn cháo" ngoài đấy nên bị lây giọng.

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
Lần sau off anh em mang con đội ra cùng nhau thay bánh sơ cua, thay dây curoa như bác cubi đề xuất nha.

Em test con đội theo xe 1 lần, lên được 75% thì em nó bị nghiêng do cục nhựa màu trắng ko ngay tâm của cục cao su gầm, giờ hết dám thử lại :oops:

Rủ rê E46 tụ tập cafe bà 8 !

(Hình trên mạng)

• Like
Reactions: quoc_quynh
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Con đội này nên tháo ra vô mở bò xong quay hết hành trình xong trả lại. Nếu như lâu quá không dùng. Để nó rỉ sét khi quay nó kêu rét rét nghe ê muốn rụng nguyên hàm răng. Mà có khi nặng quay đội xe không nổi luôn.
Khi đội này nên số P, kéo thắng tay cực chặt. Chắc ăn lượm thêm vài cục ghạch đá canh 3 bánh xe còn lại. Lúc tháo bánh lở xui nó nhích tí sập xe là khóc tiếng Mán.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
Sao lại có tên em và các anh Dũng (cubi), Tuấn (cat forest). Trùng hợp vậy ta, E46 có vụ 3somes nữa àh :)
@cubi: lượm đc ở đâu comment độc và... ác (gọi tắt là độc ác) vậy cha nội ^^