Tập Lái
29/12/11
2
0
0
chào các bác e thì không rành lắm về xe ,xin lời chỉ giáo tình hình nhà e có làm ăn với một a công ty vận tãi sau này công ty này vỡ nợ ,có cấn nợ cho bà già e một lô xe tãi và 1 xe ssangyong rexton 2,7 theo hồ sơ gốc xe đăng ký 2007 ,chạy 97k km ,nội thất còn mới forunerở ngoài ok lắm ,tính ra giá cấn nợ tầm 400t ,e lấy về đi thử thấy rất ngon vì từ trước giờ không có xe đi nhiều nên cũng ko am hiểu nhiều về xe này ,em thì ở quy nhơn ,mấy bác đi toyota bảo xe này không có linh kiện sửa mệt lắm tùm lum ...chê nhiều hơn khen ,bà già em nghe thế vội vàng lo bán ,mua fortuner 2,7 máy xăng đời 2010 cũng số tự động 780t ,quan niệm ong bà già cái gì chắc thì mua ,sau một thời gian em thấy fortuner thua xa lắc rexton về mọi thứ công nghệ ,mẫu mã ,nội thất ,
cuối cùng em muốn xin nhận xét các bác nào đã từng đi Rexton lâu năm xe có hay bệnh vặt ,linh kiện có dễ thay thế không
nếu ngon dễ thay thế em sẽ cố gắng thuyết phục bac chủ xe bán lại ,rất mong các bác giúp dỡ

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Múc đi Bác
Hư vặt thì tự sửa...Linh kiện lớn thì nhập về cho
Có gì allo em 0906677716

Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Hi Bác chủ thớt..!

Ông bạn em có một chiếc giống đời của Bác...Em cũng chạy con này nhiều rồi. Em ở Dalat đi Nha Trang, Da Nang lien tuc với chiếc này. Nói chung là chạy đằm, cảm giác lái chắc chắn. Đi đèo rất ok. Hư hỏng thì chưa gặp lần nào.....ông anh ban em nói linh kiện cũng dễ tìm và rẻ.

nói tóm lại Bác lấy con này đi. Em ủng hộ Bác...!

Tập Lái
29/12/11
2
0
0
em cảm ơn các bác đã cho ý kiến ,e sẽ cố găng đưa nó trở về