Hạng D
3/9/08
4.594
47.220
113
a đem ra Nhật Tảo làm thôi, là cái quạt thì sửa được hết, quạt audi hồi đó e ko biết, phải mua mới, mắc thí mẹ, xong cái hỏng mòn chổi than em đem đi sửa, chạy ngon choet, nhưng cái mới nó ko hỏng nên ko có đk để chạy test thử.
Đồ mới luôn có độ ổn định nhất định anh.
Anh nghĩ thử a đang đâu đó trên đường HCM mà cái quạt thợ gốc me sửa lăn đùng ra chết. Thế có rách việc cho chuyến đi ko? :)

Hạng D
26/7/08
1.922
58.212
113
Đồ mới luôn có độ ổn định nhất định anh.
Anh nghĩ thử a đang đâu đó trên đường HCM mà cái quạt thợ gốc me sửa lăn đùng ra chết. Thế có rách việc cho chuyến đi ko? :)

Vâng, đó cũng là 1 lý do mà nói chung là e thay mới, ít dám sài đồ sửa, nhưng mà quan sát kỹ thuật thì thấy cái chổi than thay vô cũng khá ok. Lần đó là lính em nó làm, ở vn ko có cái chổi than đồng dạng, thì nó lấy cái khác xong mài đi cho phù hợp rồi thay vào, chủ yếu em đưa nó nghịch là chính :)

• Like
Reactions: hoadat
Hạng D
13/1/11
2.367
26.557
113
thành Phiên An - Gia Định
Vâng, đó cũng là 1 lý do mà nói chung là e thay mới, ít dám sài đồ sửa, nhưng mà quan sát kỹ thuật thì thấy cái chổi than thay vô cũng khá ok. Lần đó là lính em nó làm, ở vn ko có cái chổi than đồng dạng, thì nó lấy cái khác xong mài đi cho phù hợp rồi thay vào, chủ yếu em đưa nó nghịch là chính :)
thì nó lấy cái khác xong mài đi cho phù hợp rồi thay vào

hóng ông @Wuyến :p

• Haha
Reactions: Huboss
Hạng D
15/5/13
1.557
8.992
113
37
két nước mềnh tự tháo ra trét silicon chại tiếp, có silicon nhiệt thì tốt hơn hay silicon thường cũng được.
ngoài quạt thì bơm nước coi chừng cũng sét gãy mấy cái cánh trong đó rồi, tháo ra hàn hoặc thay cái bơm nước làm mát mới.
mềnh từng chại 10km lấy thùng 20 lít châm nước 1 lần vì bị xì, chạy khắp cái quận 7, nhà bè ko chổ nào làm liền cả, ghét tháo ra tự xử tại chổ luôn

• Like
  • Haha
Reactions: Huboss and Vãi mod