Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
12/6/13
40
17
8
Tp.Ho Chi Minh
ronglua nói:
Loa..Loa...Loa Loa...!!!

Sau một thời gian gián đoạn để anh em FFC "dưỡng thương" cũng như tìm một khoảng "Lặng" để phát triển thêm ý tưởng. Nay chương trình "ThiCa BoKe" được tái chính thức khởi động trở lại nhé các bác!

• Thời gian: 17h30 ngày thứ tư (hai tuần một lần nha các bác). Bắt đầu ngày 25/06/2013
  • Địa điểm: Trước mắt lần Off đầu này sẽ ở số 8 Nguyễn Bỉnh Khiêm, những lần sau anh em sẽ bóng bàn tiếp. (Yêu cầu: rộng rãi, mát mẻ, có chỗ đậu 4 bánh)
  • Mục đích: Là nơi để các thành viên FFC gặp mặt, giao lưu, xả stress, chém gió, đâm hơi....cũng là dịp để anh em sinh nhật, rửa xe, rửa nhà, rửa vợ, rửa con,.....(theo chế định cũ: bác nào có hiếu hỉ thì mời ae 50%, còn lại ae Campuchia 50%)
  • Thành phần: Các thành viên FFC và người thân, bạn bè hoặc các thành viên chi hội khác có nhu cầu giao lưu
    ...nói túm lại là "FFC Open" (thành viên nào sắp xếp được thời gian thì ghé, không bắt buộc nhé!)
  • Phương thức sinh hoạt: vì đây là hội "ThiCa BoKe" nên bác nào sáng tác được những vần thơ hay hoặc một bức họa đẹp thì post lên trang này để mọi người "bình họa", "đối thơ" cho thêm phần phong phú, sinh động...sau đó "đối ẩm" đàm đạo tiếp...hehe...
  • Lưu ý: Vì trên tinh thần "Văn Thơ" là chủ đạo nên ngoài "off Ken" các bác có thể "off nước ngọt, nước suối" tùy ý nhé!
Kính báo! Kính báo!
"FFC Open" có cộng gộp luôn phần ra mắt thành viên không anh Rồng ???!!...chia nhỏ ra em "đuối" :(

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
kts.hai nói:
Hihi, thứ 4 cũng có cái lý. Bà cả có hỏi em nói đi tiếp khách, chứ cuối tuần bả nghi mình bù khú bạn bè. Chổ Nguyễn Bỉnh Khiêm cũng được, nhưng nếu mưa gió hơi vất vả. Em đề xuất thêm quán Vườn Phố sân QK7, chổ đậu xe thoải mái mà anh em sau nhậu ai có nhu cầu bida cũng gần.
Bác này nói có lý, đi ngày thường nói láo được chứ tối thứ 6 thì coi chừng gấu mẹ
. Em đang ngâm kiú trốn được thì tham gia.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Anh Ba Gà nói:
"FFC Open" có cộng gộp luôn phần ra mắt thành viên không anh Rồng ???!!...chia nhỏ ra em "đuối" :(

Duyệt luôn bác, vậy tối thứ tư tới này bác ra mắt mọi người luôn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.