Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
XaGan nói:
Đi QL14 đoạn đến địa phận thị xã Đồng xoài bao giờ cũng bắn chứ chẳng kể là tháng an toàn giao thông. Cứ 50km/h mà chạy hoài, cho tới bùng binh, mặc kệ đường mấy làn vắng xe hay không. Đoạn từ Bùng binh đến trạm thu phí số 1 cũng vậy.

Đúng rồi bác, đọan này có gắn camera theo dõi nhưng không bắt tại chỗ mà gửi giấy phạt về địa chỉ của chủ phưong tiện.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.863
113
camera chỉ gắn 1 chỗ, nếu ta biết nó gắn chỗ nào thì qua chỗ đó vẫn phi được như thưòng mà

Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
...E thắc mắc ( hỏi ngu tí ) sao COBRA của Pác không hoạt động, tầm xa báo động trước bao nhiêu m/km mà để Pác "ăn chưởng" nhểy ???

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
solopidi nói:
camera chỉ gắn 1 chỗ, nếu ta biết nó gắn chỗ nào thì qua chỗ đó vẫn phi được như thưòng mà

Việc gắn camere ỡ ngã 4 khiến tài xế nhầm tường là camera an ninh, vì thế nên vẫn có nhiều bác dính. Bản thân tui lần đầu cũng nghĩ là camera an ninh, nhưng sau này hỏi ra mới biết nó còn có thêm nhiệm vụ ghi lại biển số các xe cố tình vi phạm.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
24g những nơi cho chạy 50Km/h...Muốn chậm cũng chán.

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
BATMAN_4EVER nói:
...E thắc mắc ( hỏi ngu tí ) sao COBRA của Pác không hoạt động, tầm xa báo động trước bao nhiêu m/km mà để Pác "ăn chưởng" nhểy ???

Chắc báo hơn 100m đấy bác, vì mấy lần bị bắn ở BD đều dừng kịp mà . Còn lỗi ở chơn thành là do chủ quan, vừa đi vừa nghe nhạc nên mất tập trung. Lỗi ở tx DX là do xe tải chạy trước che mất nên tui mới vuột phải, vừa vuợt qua các bác ấy đã zơ gẫy sẵn rồi. Lúc đó chỉ có nuớc chui xuống lỗ thì may ra thóat đc.

Hạng B2
28/11/06
294
50
28
53
leon09 nói:
Chào các bác!

Chuyện là hôm qua tui đi Đồng Xoài-BP, đến đoạn Chơn Thành bị các XXX bắn trực tiếp bằng máy laser, mặc dù tui đã trang bị một em COBRA đời mới nhưng vẫn không thắng kịp, bị lỗi 93/80. Sau khi cầm biên bản hẹn 10/9 lên tx ĐX lấy giấy tờ và tiếp tục phóng. Khi vừa vào tx ĐX đc 100m lại dính tiếp 80/50 cũng bị y chang như ở Chơn Thành, thắng không kịp. Nhưng vì vừa bị dính nên mấy ổng tha cho. Mô Phật!
Hôm nay nhờ người lên CA Tỉnh lấy đc gplx ra và luôn tiện hỏi mấy bác bên đó, sao dạo này các bác bắn dữ thế, các bác ấy bảo là (đang tháng an toàn giao thông) nên bắn dữ lắm.
Hôm nay về lại tp mà lòng triu nặng, không những mất 1 triệu tiền phạt mà tinh thần còn bị ảnh hưởng nặng nề nên chuyến về không giám chạy vượt tốc độ nữa.
Các bác giờ ra đường nhớ nhé! Chiến dịch đầu tháng 10 mơi hết.
Bác cho em hỏi thế em COBRA đời mới đó có kịp la lên tiếng nào không khi bị bắn?

Hạng B2
28/7/09
130
165
43
E đồng cảm với Bác Chủ, e bị 2 lần trong một ngày luôn, đau là bị lúc 22h và 22h45 tại Gia ray và Trảng Bom mới kinh chứ, đến bây giờ e hoảng quá cứ theo biển báo mà chạy, có khi đang chạy 80 thấy bảng 50 là e thắng lại cho xuống 50 luôn! Chán cái cảnh vổ béo mấy anh XXX

Hạng D
25/8/06
1.341
389
83
Bác nào chạy 2 bánh trong Xì gòn khi quẹo nhớ bật xi nhan nghe. Không bật là xxx lụm luôn đó. Phạt 3 xị:D

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
fraction nói:
E đồng cảm với Bác Chủ, e bị 2 lần trong một ngày luôn, đau là bị lúc 22h và 22h45 tại Gia ray và Trảng Bom mới kinh chứ, đến bây giờ e hoảng quá cứ theo biển báo mà chạy, có khi đang chạy 80 thấy bảng 50 là e thắng lại cho xuống 50 luôn! Chán cái cảnh vổ béo mấy anh XXX

Bác cho hỏi tối thì xxx bắn qua camera rồi bắt chỗ khác hay trực tiếp qua máy ống nhòm? ( E bị dính ở BP là máy ống nhòm, lọai như cái máy đo trắc địa của mấy bác địa chất).
Mà tối thui thế làm sao xxx nhìn rõ biển số đc nhỉ?