Tin Tức Giao Thông Thêm một cao tốc thông xe

Hạng B2
24/2/15
170
168
58
42
Thông xe cao tốc, Hà Nội đi Bắc Giang còn 45 phút

Ngoài bắc lại mới thông xe một cao tốc nữa, Hà Nội-Bắc Giang, các bác ạ. Sao lại thế này, hết HN-Ninh Bình, rồi HN - Lào Cai 300km rồi , HN - Thái Nguyên, HN - Hải Phòng miền Nam mình bị ngày càng bị lạc hậu về cơ sở hạ tầng so với miền Bắc. Đầu tư vậy là thiếu công bằng quá đáng. Vui cho miền bắc mà buồn cho miền Nam...:(

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Đang xây cao tốc DG - TL đó bác . Hiện tại địa phận tphcm thì đang xây được 2 chân cầu phía bên Cần Giờ ( cách đây mấy tháng ) ,bác ráng vài năm là vi vu miền tây luôn đó

• Like
Reactions: yeuxehan
Hạng B2
24/2/15
170
168
58
42
Đang xây cao tốc DG - TL đó bác . Hiện tại địa phận tphcm thì đang xây được 2 chân cầu phía bên Cần Giờ ( cách đây mấy tháng ) ,bác ráng vài năm là vi vu miền tây luôn đó
Trung Lương - Long Thành chứ bác, có qua DG đâu? Mà tuyến đó chắc cho dân miền Tây đi Vũng Tàu du hí hehe
Em hóng cao tốc đi Đà Lạt và Phan Thiết, hai tuyến huyết mạch về kinh tế, du lịch, vậy mà hổng thấy rục rịch gì ráo.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Đừng sốt ruột, cứ từ từ nơi này xong tới nơi khác, hình như sắp làm cao tốc Hn đi Viengchan?

• Like
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận mới cần. Hàng hóa của cả cái đồng bằng sông Cửu Long trông chờ vào nó

Hình như mần luôn tới Cần Thơ. Ngóng hoài chưa thấy hình thù ra sao.

• Like
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Trung Lương - Long Thành chứ bác, có qua DG đâu? Mà tuyến đó chắc cho dân miền Tây đi Vũng Tàu du hí hehe
Em hóng cao tốc đi Đà Lạt và Phan Thiết, hai tuyến huyết mạch về kinh tế, du lịch, vậy mà hổng thấy rục rịch gì ráo.

Đà Lạt - Phan Thiết có vẻ hay.

Hạng B2
17/1/13
220
191
43
Thông xe cao tốc, Hà Nội đi Bắc Giang còn 45 phút

Ngoài bắc lại mới thông xe một cao tốc nữa, Hà Nội-Bắc Giang, các bác ạ. Sao lại thế này, hết HN-Ninh Bình, rồi HN - Lào Cai 300km rồi , HN - Thái Nguyên, HN - Hải Phòng miền Nam mình bị ngày càng bị lạc hậu về cơ sở hạ tầng so với miền Bắc. Đầu tư vậy là thiếu công bằng quá đáng. Vui cho miền bắc mà buồn cho miền Nam...:(
Dzậy a ra ngoải sống cho sướng :).