appradio bác cái trên Ipad hay trên Tab vây?

e vừa vào hý hửng tưởng cái được trên ipad vào trang chủ theo links bác down thì ko được
e làm cả cách qua itunes lẫn trực tiếp trên ipad

- điện thoại e dùng BB nên ko có tích hợp sẵn FM
mà đầu trên xe lại là 8500 BHS ko bắt được tần số chẵn . thế là loay hoay vụ FM mãi :((

Tập Lái
23/5/14
34
7
8
45
Các chuyên gia cho em hỏi xíu:
pioneer AVIC-8000NEX : Nếu đặt bên Mỹ về thuế má sao ta, nếu lắp vào Captiva 2014 có bị lồi ra ngoài không, có phải thay mặt dưỡng không, GPS có load được bản đồ của Việt Nam không,cảm ứng nghe quảng cáo hỗ trợ đa điểm, có ai thử dùng chưa, độ nhạy thế nào, về âm thanh có phải thay bộ loa theo xe không.
Ai có thử dùng qua hoặc dùng dòng tương tự cho cái đánh giá để em mở rộng tầm mắt xíu.
Bác chủ có hàng báo cho em cái giá tổng thể qua email được không: rear camera, interface điều khiển vô lăng, pioneer AVIC-8000NEX, và các thứ cần thiết khác.
Email: [email protected]
Tks nhé.

Hạng B2
6/3/08
303
191
43
Chào bạn.
Mình gắn AVH-P8450BT và thêm 1 loa sub thì giá cả thế nào?

pioneer AVIC-8000NEX : Nếu đặt bên Mỹ về thuế má sao ta, nếu lắp vào Captiva 2014 có bị lồi ra ngoài không, có phải thay mặt dưỡng không, GPS có load được bản đồ của Việt Nam không,cảm ứng nghe quảng cáo hỗ trợ đa điểm, có ai thử dùng chưa, độ nhạy thế nào, về âm thanh có phải thay bộ loa theo xe không.
Ai có thử dùng qua hoặc dùng dòng tương tự cho cái đánh giá để em mở rộng tầm mắt xíu.
Bác chủ có hàng báo cho em cái giá tổng thể qua email được không: rear camera, interface điều khiển vô lăng, pioneer AVIC-8000NEX, và các thứ cần thiết khác.
Tks nhé.
cái này e chưa dùng
nhưng đa số cảm ửng của Pi các dòng AVH e thấy ổn , mượt a
đa số là phải thay mặt dưỡng hoặc phải thêm ạ.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
cai nay co xai chinh vo lang duoc ko bac
Được chứ bác.

appradio bác cái trên Ipad hay trên Tab vây?

e vừa vào hý hửng tưởng cái được trên ipad vào trang chủ theo links bác down thì ko được
e làm cả cách qua itunes lẫn trực tiếp trên ipad

- điện thoại e dùng BB nên ko có tích hợp sẵn FM
mà đầu trên xe lại là 8500 BHS ko bắt được tần số chẵn . thế là loay hoay vụ FM mãi :((
8500 chỉ xài được Appradio với IOS thôi bác.

Vụ FM số lẻ chắc cũng ko cần nếu bác xài internet radio trên đầu này.
Tks nhé.
Ngoài chức năng NAVI có sẵn trên đầu này thì các chức năng còn lại trên đầu 8650 của Pioneer cho khu vực Châu Á đều có. Đặt biệt, giá của đầu 8650 rẻ hơn nhiều. GPS của nó thì em chưa thử nên ko sure có cài đc bản đồ VN vào đc ko.
Đầu này xài radio tần số chẵn nên ko dành cho kv Châu Á và bên em chỉ bán các model tương tự của Pioneer Châu Á thôi.

Chào bạn.
Mình gắn AVH-P8450BT và thêm 1 loa sub thì giá cả thế nào?
Pioneer ra đầu mới thay cho đầu này rồi bác.
1 bộ cho đầu mới 8550 + Subwoofer Infinity là 21,500.000đ

Hạng B1
8/7/08
50
11
8
Tổng thiệt hại là bao nhiêu vậy anh? mình cũng có crv 2014 và cái đầu zin chán quá

nghĩa là e v
Được chứ bác.

8500 chỉ xài được Appradio với IOS thôi bác.

Vụ FM số lẻ chắc cũng ko cần nếu bác xài internet radio trên đầu này.

Ngoài chức năng NAVI có sẵn trên đầu này thì các chức năng còn lại trên đầu 8650 của Pioneer cho khu vực Châu Á đều có. Đặt biệt, giá của đầu 8650 rẻ hơn nhiều. GPS của nó thì em chưa thử nên ko sure có cài đc bản đồ VN vào đc ko.
Đầu này xài radio tần số chẵn nên ko dành cho kv Châu Á và bên em chỉ bán các model tương tự của Pioneer Châu Á thôi.

Pioneer ra đầu mới thay cho đầu này rồi bác.
1 bộ cho đầu mới 8550 + Subwoofer Infinity là 21,500.000đ
nghĩa là e vẫn phải chuyển sang dùng iphone và cái app radio FM như VOV online đúng ko ạ?

Hạng B1
28/3/13
87
19
18
Ninh thuan
Em có con focus 2.0 Titanium muốn lắp DVD này có được không bác.Có ảnh hưởng gì tới các chức năng của xe không.? Mong bác chỉ giáo giúp .thank!!