Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Cảm ơn bác chủ cảnh báo. Xe tải của em thỉnh thoảng có giao hàng trong hẻm này, để em nhắc nhở tài xế của em.

Hạng B2
3/6/08
147
11
18
Cái biển này hôm đó em đi qua thấy GTCC cắm vào lúc buổi trưa :D. Mà không hiểu ông nào nghi ra cái trò đổi chiều này làm bây giờ đi về nhà toàn phải chay qua bến xe miền đông.:(

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
DSD2 nói:
:D
linh_allcar nói:
DSD2 nói:
Hôm nay chắc là ngày đẹp trời nên có chú xxx nào nó nhổ cột biển báo cấm xe ô tô ở đầu hẻm Đình Cầu Sơn nối từ phía đường Đinh Bộ Lĩnh sang Xô Viết Nghệ Tĩnh (gần ngã 4 đài Liệt sỹ, Bình Thạnh) chuyển sang trồng ở phía đầu ngược lại (từ XVNT sang ĐBL). Khốn nạn thay cột này trồng hơi thụt vào trong, đi từ phía vòng xoay Hàng xanh về rất khó quan sát (bị ăn gậy mới quay lại kiểm tra biển).
Theo thói quen hàng ngày đi làm về em vẫn quẹo vào hẻm này, mặc dù vào đến giữa hẻm được người dân tốt bụng cảnh báo kêu lùi lại nhưng cậy về gần nhà nên chạy tới luôn. Tới đầu đường Chu Văn An là em bị ăn gậy liền.
<span style=""color: #0000ff;"">Theo đúng tinh thần (OS) là cãi trước... nào là bla blo sao cắm biển đổi chiều mà không thông báo trước... tối qua vẫn đi về bình thường mà...</span>vậy mà sau khi đòi xem giấy tờ bằng được xxx nó mới tha

Thôi thì em thay mặt ông củ cải xxx nào đó đã trồng lại biển cấm xin thông báo với các bác tài 4B + 3B chưa kịp nhìn biển khi quẹo từ XVNT vào thì hãy chú ý: hẻm rất hẹp vào là khó ra, muốn ra là phải nộp phí
tinh thần OS ko phải màu xanh đâu bác ui,đừng để OS phải mang tiếng chứ bác
Bác sửa giùm em tại từ ngày tham gia OS cứ thấy XXX là em tòan cãi :D:D
OS mang tiếng gì vậy bác. Cải đúng thì cứ cải tới sợ gì bác.

Hạng B2
3/10/11
397
73
28
Em chiều nay đi làm về, cố tình qua hẻm đình để xem mặt mủi biển báo thế nào. Em thấy biển cấm cả hai đầu chứ không phải chỉ đổi chiều đâu ạ. Giữa hẻm có hai xxx đón lỏng. Lúc em qua thì có ba bác dừng xe, đang trình giấy tờ. Thiệt là đau lòng...

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
Cái hẻm khốn kiếp này em rất đáng để sợ, chưa bao giờ dám đâm đầu vào (ngoại trừ đi hai bánh).
Chỉ cần 1 thằng cu Ba gác và chú 4 bánh găp nhau là bà con ... đứng cười suốt

Hạng B2
3/1/11
213
1
16
33
Trước khi tới giao lộ phải xem biển. Chẳng ai cấm bác xem. Không xem chạy sai bị phạt còn ca thán gì nữa.
Đừng đem OS đỗ lỗi thói quen cãi bừa.

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38
Em cũng giống bác Fil không dám thò vào hẻm này. Đường hẹp, 2B đông.