Hạng C
10/11/05
803
5
18
RE: Tieu thụ xăng Musso Libero

Trích đoạn: FiatsienaHL
Làm sao mà sánh bằng Đốt lò của KienPC, Lão Thợ Mộc nhà em được. Cái vụ này bác nthung biết rõ nhất sao không lu loa cho anh em Musso biết hộ. hu hu hu...mới đó mà mà bác nthung đã.....ra đi.
Vâng, nhưng Doblo cũ quá rồi bác ạ, iem đang máu 1 iem Scudo lắm đây.

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Làm sao mà sánh bằng Đốt lò của KienPC, Lão Thợ Mộc nhà em được. Cái vụ này bác nthung biết rõ nhất sao không lu loa cho anh em Musso biết hộ. hu hu hu...mới đó mà mà bác nthung đã.....ra đi.
Bác này bị mắc bệnh "tình cảm, ủy mị" rồi! Hơi tý là dọa khóc (rưng iem nghe lói, khi khóc, nước mắt chảy ra toàn rượi thui)
Ke ke ke ...
Mờ sao bác lại đi so sánh xe gia đình (Đút lò - có cả chạn bát) với xe đa dụng (và cả địa hình nữa) bác nhỉ

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: phuongcuunet

Bác này bị mắc bệnh "tình cảm, ủy mị" rồi! Hơi tý là dọa khóc (rưng iem nghe lói, khi khóc, nước mắt chảy ra toàn rượi thui)
Ke ke ke ...
Mờ sao bác lại đi so sánh xe gia đình (Đút lò - có cả chạn bát) với xe đa dụng (và cả địa hình nữa) bác nhỉ
Thời buổi này chỗ có địa hình bị đô thị hoá hết rồi, lấy đâu ra địa hình mà chạy xe đa dụng. Thật lãng phí quá, đầu tư vào cái không bao giờ sài đến. Bác Phuongcuunet chỉ hô hào xuông thôi, chứ có sài bao giờ đâu....he he he..

Tập Lái
14/12/07
11
0
0

Trích đoạn: phuongcuunet

Ke ke ke ...
uh

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

vợ cả bác xemaycay đấy à? đẹp nhất forum rồi đấy bác ạ:D

Tập Lái
25/12/07
4
0
0

Tìm hết trong Forum SsangYong chưa thấy bài liên quan về tiêu thụ nhiên liệu của xe Musso Diesel 2x4 hay 4x4, Bác nào có thực tế hay thông tin về SSY chạy dầu thì cho anh em tham khảo với . Nghe đâu động cơ xe này có bản quyền của Dailer Benz - Đức chạy êm ngọt hơn cả Isuzu HL ... tôi đã ngồi xe MB 140, Sprinter Diesel cả rồi và thấy rất êm khi ngồi trong xe, còn chưa đc ngồi chú Musso nào cả ...

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

musso máy dầu ngồi bên trong không nghe thấy tiếng gì đâu bác ợ. E có đứa bạn đi musso máy dầu đi 140k km mà ngồi bên trong vẫn êm ru. Về khoàn cách âm thì e nghĩ isuzu không có cửa. thứ nhất ở bên ngoài musso máy dầu nổ rất êm không như xe tải, lượng khói thải ra rất ít. Đó là e nói xe đời 2006 đấy :D
Còn dầu thì khoảng 9lít thành phố 7lít xa lộ thôi bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/12/07
4
0
0

Cám ơn Bác Cushi, trong Box này xem ra Bác Pro nhất, 7 lít xa lộ hơi cao hơn Isuzu nhg cũng kinh tế hơn dòng xăng nhiều ... tôi đi công tác Tây Âu như ở Đức thì thấy 30-40 % xe du lịch chạy máy dầu, xe Sedan chạy dầu cũng nhiều nữa . Phương Tây văn minh mà họ vẫn thực tế, tiết kiệm ... trong khi nhà mình nhiều người nghèo còn nhiều mà cứ chê xe chạy dầu [8|]

Hạng B1
19/3/07
76
0
6
www.vnexpress.net

Trích đoạn: xecontho02

Cám ơn Bác Cushi, trong Box này xem ra Bác Pro nhất, 7 lít xa lộ hơi cao hơn Isuzu nhg cũng kinh tế hơn dòng xăng nhiều ... tôi đi công tác Tây Âu như ở Đức thì thấy 30-40 % xe du lịch chạy máy dầu, xe Sedan chạy dầu cũng nhiều nữa . Phương Tây văn minh mà họ vẫn thực tế, tiết kiệm ... trong khi nhà mình nhiều người nghèo còn nhiều mà cứ chê xe chạy dầu [8|]

Ý kiến bác rất hay. Em rất ủng hộ và em cũng đang rất máu một em Musso máy dầu đấy !

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: nqhunghoa
Ý kiến bác rất hay. Em rất ủng hộ và em cũng đang rất máu một em Musso máy dầu đấy !
Musso máy dầu hiện tại không sản xuất, chỉ còn Rexton máy dầu thôi, bác tham khảo Rexton RX270 XDi cho máu nhé.