Hạng B2
25/9/05
317
0
0
RE: Trẻ nhất là bao nhiêu tủi mới được lấy bằng lái xe A2 hả máy bác .

Hahah, thấy trong Rmit có 1 con, tưởng của bác chứ

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:))
chạy bằng cơm thì thôi chạy m3 đi cho nó đỡ mỏi ông ơi
tướng ông ôm 6 chai mà chạy 3/2 lúc kẹt xe thì..được 3 bữa ông bán xe luôn quá:D

Hạng D

Tenzi chính xác.....chạy M3 là sướng rồi, ôm cái kia chi cho mỏi :D Chạy 6 chai phải có tướng như Tenzi mới đẹp [8D]

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

tưởng quangtin nói chạy 6 lít phải chở 1 em bự như của tenzi mới đẹp chớ :D:D:D

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Àh chiếc trong RMIT màu cam đúng ko? hehe, giờ làm gì thấy nữa, nó đi phương trời xa rồi hehe. thế M3 sướng hơn àh. đợt rồi đón đoàn khủng long vào...hic mình chạy 8 chọt mà mấy bác ấy..hic....đầu tiên TZM rerere.....1/2 sec sau veo(CBR1k). xong rồi veoveoveo..(CBR6 chai, ninja 6 chai, fazer 6 chai) làm em cũng ngứa mắt nhấn ga theo, rốt cuộc cũng thì khói cũng chẳng kịp ngửi nữa huống chi là người:D. Nhưng được cái lúc đường đông, trời nắng hehe. máy lạnh nhạc dance hehe,còn gì bằng. Nói đi nói lại vẫn thèm 6 chai:D. hay mai làm tạm con april RS cho đỡ thèm vậy ....:(:(

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

zậy mười tám tủi có được quyền lấy bằng A@ chưa hả mấy bác ...........

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: Kombat

Àh chào bác Born, em mới sửa nét hehe. bên Bike em chi toàn đọc đọc cho vui:D, ít comment lắm. Em vẫn chưa mua được CBR 6 chai bác ạ, tại để xem tình hình đã:D, máu lắm rồi..hic thấy các bác ấy cứ vít 299 là em ko chịu nổi, mà đưa xe thì em cũng chỉ 80 thôi hehe. khổ nỗi trăm sáu trợ lực mới hoạt động ạ:D, dưới đó thì trợ lực dùng bằng cơm:D

@:Bác kamikaze híc bác hỏi em thế thì em chịu, em ko trả lời được đâu:D. Còn thực hành A2 thì chạy vòng số 8, rồi zíc zắc, gồ gề, hết ạ!:D
ai mà chạy khiếp vậy b???299km/h??????????gần bằng dốt sì roài:D:D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Đường Bắc Ninh đấy bác, hai em CBR1000RR ra thử chơi:D. Đường đẹp lắm thẳng tắp 30km. Em nhìn hình chụp mà cứ tưởng trong video của GhostRider:D. Nghe nói đường đó đẹp nhất VN rồi, đường Cam Ranh thua rồi, nhưng mấy năm nữa thì em ko bít, nghe nói xe tải chạy nhiều chắc mau xuống cấp thôi...tiếc:D. Hầu hết các bác ngoài bác đều biết đường đó mà.:D. Để em kiếm hình up lên cho các bác xem. (chà hơi ngoài lề,sorry các bác)

Hạng D

up hình đi kombat ơi....:D
Hehe....tốc độ thì M3 thua mấy em kia thì đúng rồi, nhưng tiện nghi sao bằng nổi nhất là trời mưa :D Ghiền wá chơi Aprillia RS được đó, độ thêm vài món là giết được NSR, TZM......và vài em bự mà cùi bắp khác :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

bác ui ,sao hok post máy cái cần thiết về bằng lái A2 giúp cháu zới