Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Nội thất của xe này thì oải thật, nhưng cái mình thích của xe này là không gian xe rất rộng, cả cốp lần chỗ ngồi sau đều rộng, bạn mình thích không gian của chiếc này lắm.
Mà bản thân mình lái thử chiếc này cũng thích vì nó nhẹ nhàng và thoải mái (ít nhất đối với mình). Đây là clip lái thử của mình trong lúc trời mưa ầm ầm hồi chiều hôm qua tại VIMS 2016.

trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Mình chạy thấy rất ok trong tầm tiền (rẻ hơn Vios và City), so với Vios và City thì xe rộng rãi hơn và đặc biệt cách âm rất tốt (tương đương chiếc Altis 2010 mà mình đã chạy khoảng 1 năm). Độ bền bĩ thì mới 2 năm nên chưa đánh giá được gì. Ngoại thất thì với mình vẫn ok, nội thất thì xấu hơn các xe cùng phân khúc nhưng mình đi giờ cũng quen mắt rồi. Xăng nhớt và bảo dưỡng cũng rất tiết kiệm.
Mấy lần tính đổi xe khác nữa nhưng rồi thôi vì thấy nó phục vụ rất tốt trong tầm tiền.
Vài lời nhận xét về xe để chia sẽ với các bác muốn mua xe nhỏ mà mức tiền chưa đủ mua Vios.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/4/15
235
960
93
Bác chắc có điều kiện hơn nhiều người nên nói chê bai vậy.
Mình thích xe hơi, chạy chiếc này là chiếc thứ 7 rồi (cứ đi khoảng gần 1 năm thì đổi xe), đến chiếc này thì giữ lại đi được 2 năm nay.
Mình chạy thấy rất ok trong tầm tiền (rẻ hơn Vios và City), so với Vios và City thì xe rộng rãi hơn và đặc biệt cách âm rất tốt (tương đương chiếc Altis 2010 mà mình đã chạy khoảng 1 năm). Độ bền bĩ thì mới 2 năm nên chưa đánh giá được gì. Ngoại thất thì với mình vẫn ok, nội thất thì xấu hơn các xe cùng phân khúc nhưng mình đi giờ cũng quen mắt rồi. Xăng nhớt và bảo dưỡng cũng rất tiết kiệm.
Mấy lần tính đổi xe khác nữa nhưng rồi thôi vì thấy nó phục vụ rất tốt trong tầm tiền.
Vài lời nhận xét về xe để chia sẽ với các bác muốn mua xe nhỏ mà mức tiền chưa đủ mua Vios.
EM SAI RỒI, EM XÓA CM, NHƯNG Ý EM LÀ NỘI THẤT NGHÈO NÀN VÀ KO BẮT MẮT SO VỚI CÁC EM KHÁC

• Like
Reactions: trt
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Con này cứng cáp hơn Vios, em rất thích. Nhưng mua về sợ bà xã chê. Nếu giá ra giấy giảm thêm 50 chục nữa thì hay. Hiện giờ 600.