Hạng B2
27/11/13
70
7
8
Nhà e mua đời cũ hơn 2 năm, vì có vợ ck nên chưa chê điểm gì, các bác chê tốn xăng chứ e thấy xe e tiết kiệm, ồn thì e thấy đi seltos tầm ồn cũng vậy. Bạn e đang đi hyundai với kia sang xe e lái khen hết lời, nhưng chưa có ý định bán nên cũng không ảnh hưởng gì
đùa, ai chê con này tốn xăng mình nể, con này nổi tiếng là tiết kiệm nhiên liệu luôn rồi

Hạng C
10/5/14
62
13
8
32
Nếu chọn chiếc này đi phố hay đi gần, vợ ck con nhỏ đi du lịch đây là 1 lựa chọn ko tồi
Nhà nào mà có 1 chiếc r, muốn có 1 chiếc xe cho đi phố thì mua con này cũng ổn. Mua cho bà cả con này cho mấy bà dễ điều khiển trong phố

Hạng C
11/5/14
51
2
8
31
Xe đẹp nhiều công nghệ, giá quá hợp lý, tầm tiền này trong phân khúc k kiếm được con nào nhiều trang bị an toàn hơn con này

Hạng B2
25/5/12
82
6
8
Có a nào lái đời cũ k? mình muốn nghe ít review thực tế
Nhà mình đây có 2 vợ chồng, 2 đứa con nhỏ , ngày trước mua bản base, Sử dụng bình thường, xe đi đầm chắc, cách âm oke , theo em nghĩ là chạy sướng nhất tầm tiền, em chạy creta vs cả seltos thấy nó cứ lỏng lẻo kiểu gì ý , không thật như xe mình , xăng 6-6,5l đường quê em, loa hay, mình chạy hơn 30.000km rồi chưa thấy hỏng gì

Hạng C
14/5/14
48
8
8
113
đọc cái trang bị của mẫu mới tự nhiên thấy hãng hướng đến nhóm khách hàng yêu thích công nghệ, đề cao tính năng an toàn cao cấp

Hạng B2
17/11/13
47
6
8
35
Xe này tiện lắm, em có con đời 2018 chạy ngon ơ, không hư bất cứ cái gì. Mà em
mua cho vợ thì mấy an biết rồi, họ có biết giữ xe gì đâu, nhưng con CX3 này cũng chưa thấy hư gì, (đương nhiên là không tính va quẹt rồi).

Mốt có lên đời xe chắc em cũng chọn CX3 này thôi vì xài ổn quá, mà hẻm vào nhà nhỏ, mấy xe lớn hơi khó de nên CX3 này giống như sinh ra để dành cho nhà em vậy đó

26/3/14
55
11
8
Nhà mình đây có 2 vợ chồng, 2 đứa con nhỏ , ngày trước mua bản base, Sử dụng bình thường, xe đi đầm chắc, cách âm oke , theo em nghĩ là chạy sướng nhất tầm tiền, em chạy creta vs cả seltos thấy nó cứ lỏng lẻo kiểu gì ý , không thật như xe mình , xăng 6-6,5l đường quê em, loa hay, mình chạy hơn 30.000km rồi chưa thấy hỏng gì
Nhận xét của a chính xác đấy, mình chạy cx3 được hơn 2000km, tuy nhiên động cơ ko quá yếu đâu, không gian phù hợp kiểu 2 vợ chồng và 2 bé, lâu lâu đi du lịch là đủ