Hạng B2
17/6/13
153
8
18
Xe hàn đc cái mã bên ngoài nhìn đẹp thui. Chứ chạy roài mới thấy chán
E thấy xe Hàn chạy cũng ok mà Bác, với tầm giá như vậy thì ok nhất rồi, chi phí bảo dưỡng hay phụ tùng đều hợp lý. ( ý kiến cá nhân vì chỉ mới đi qua xe Nhật và xe Hàn )

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
E thấy xe Hàn chạy cũng ok mà Bác, với tầm giá như vậy thì ok nhất rồi, chi phí bảo dưỡng hay phụ tùng đều hợp lý. ( ý kiến cá nhân vì chỉ mới đi qua xe Nhật và xe Hàn )
em khoái vụ này nè....hợp lý....em thay nhớt ultra ....như mấy audi, mer hay thay nè giờ 7 năm phà phà

Hạng B2
3/10/11
151
106
43
40

Nếu bác đi xe Đức thì e chịu nhưng xe Nhật thì chưa chắc wa nhé... E ngồi Honda civic với Toyota Altis rồi thấy có hơn gì Hyundai Elantra đâu???

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
QUOTE="DavidHo, post: 8716356, member: 111495"]Hôm trước mình hơi say say tê tê - làm có 5 chai henikèn....ông chú nói thôi để tao lái cho mày chạy tao k an tâm tí nào :>> ok con gà đen mình ra sau nằm ngủ..nhưng chã ngủ được vì ông nội này la ầm lên - khen xe mình chạy sao êm quá, cảm giác lái gần như Léxẹ (Lexus) thôi xạo vừa thôi ông xe con là xe HÀN XẺNG chạy cho có zới người ta thôi chứ so với TỒ YÔ TÀ còn k dám nói chi đến anh Léxẹ - sao dám mơ. Nhưng ông phán 1 câu xanh rờn...tao nói thiệt!!! k biết THIỆT hay XẠO !!??? mời các chiến hữu FAN CLUB của Hyundai qoánh giá giúp em![/QUOTE]
Khen hơi quá tí ấy mà, nhưng đúng là ngon hơn hẳn Toy

Tập Lái
2/4/14
6
3
8
Mẫu mã bên ngoài đẹp mà máy ngon và bền,giá cả hợp lý thì xe nào bán lại cho nổi...Khuyết điểm lớn là máy mau xuống

Hạng B1
25/6/13
54
29
18
Hồ Chí Minh
botshelper.com
Không biết bác này đủ gạch xây mấy tòa nhà rồi nhỉ.
Riêng em thì chả thấy chán, vì em chạy xe Hàn, bạn bè cũng chạy xe Hàn. Trước thì chạy Toy, từ khi chạy xe Hàn thì xin lỗi em đã quên Toy rồi.

Hạng D
31/5/14
3.474
4.305
113
Không biết bác này đủ gạch xây mấy tòa nhà rồi nhỉ.
Riêng em thì chả thấy chán, vì em chạy xe Hàn, bạn bè cũng chạy xe Hàn. Trước thì chạy Toy, từ khi chạy xe Hàn thì xin lỗi em đã quên Toy rồi.

=)) em từ FORD chuyển qua KIA mà còn quên luôn FORD chứ huống chi TOY. Nhà em có mấy ông bác chạy Venza, Prado và New Focus leo lên sò 2014 khen tới tấp. Từ nội thất, ngoại thất và động cơ.