Hạng D
24/4/17
1.931
1.562
138
34
Ở Bình Dương có tụi xe ben của Becamex chạy cực kỳ ẩu, đã có nhiều vụ tai nạn chết người do bọn nó gây ra rồi.
Tui nó mai lộ hết ồi... đụng thì bla bla lên xe bị nay no.... tui này ẩu và rất quái ac

Hạng B2
22/4/20
334
201
43
61
Đây là vấn nạn, tuy nhiên em ôm sedan em cũng sẽ né mấy xe này, vì dính vào phiền phức đủ thứ, có khi nguy hiểm tính mạng. Nhưng nếu em ôm tải nặng, có khi em cũng sẽ né luôn vì nghĩ - anh em lái xem kiếm cơm ko à, nhịn được thì cứ nhịn, nhịn không được mới tông chết cm nó, có khi chết luôn cả...mình!
Đôi khi lém lúc cũng ngáo như nó vậy cũng chẳng thua chi ai hè...hè hè

• Like
Reactions: nttanmam
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.480
2.241
113
48
TP.HCM
Ở Bình Dương có tụi xe ben của Becamex chạy cực kỳ ẩu, đã có nhiều vụ tai nạn chết người do bọn nó gây ra rồi.
Em phản đối, hehe
Vì em biết xe ben ở đâu cũng ẩu, không cứ là BD nha bác!
Xe vua mà, nó chạy như đường nhà vậy

Còn vụ xe rau lấn làn ném thuốc thì em xem như chó nó sủa càn, bỏ!
Mình có phải người công vụ đâu, trong khi mấy ông công vụ đi đâu? Hay bận thu tiền xâu?

Hehe

• Like
Reactions: nttanmam and PMH82
Hạng D
9/2/18
3.470
5.157
113
42
Bà Rịa Vũng Tàu
Chạy lên ép nó vô yêu cầu bồi thường chứ bác? Có cam quay mà
Vợ em lái đi công việc về méc b ợ! Tức dễ sợ vừa lại hết hạn bảo hiểm. Quan điểm của e ko cẩn thiết phải bồi thường mà bảo họ lại xem sau này ko gây nguy hiểm cho ng khác, trường hợp này nó cũng ko biết có chuyện xảy ra.

Hạng B2
19/10/13
427
4.579
93
Vợ em lái đi công việc về méc b ợ! Tức dễ sợ vừa lại hết hạn bảo hiểm. Quan điểm của e ko cẩn thiết phải bồi thường mà bảo họ lại xem sau này ko gây nguy hiểm cho ng khác, trường hợp này nó cũng ko biết có chuyện xảy ra.
Clip thấy rõ bảng số mà bác, nó chạy thẳng khi làn dành riêng quẹo trái đang đèn đỏ. Bác up lên mạng hay gởi cho CSGT cho nó tởn, thêm cái tội chằng buộc không kỹ làm rơi đồ gây nguy hiểm