Tập Lái
3/7/16
31
16
8
58
Xin các bác có kinh nghiệm chia sẻ cách làm sạch phần nhựa của CX- 5, mình lấn đầu mua xe nên gà lắm, qua đi rửa xe thấy thợ nói phần nhựa của dòng này đã dơ là rửa ko ra, quả là sau khi rửa xong thấy mấy vết dơ nhìn hơi khó chịu. Mong mọi người có kinh nghiệm chia sẻ. Thanks cả nhà!

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Xin các bác có kinh nghiệm chia sẻ cách làm sạch phần nhựa của CX- 5, mình lấn đầu mua xe nên gà lắm, qua đi rửa xe thấy thợ nói phần nhựa của dòng này đã dơ là rửa ko ra, quả là sau khi rửa xong thấy mấy vết dơ nhìn hơi khó chịu. Mong mọi người có kinh nghiệm chia sẻ. Thanks cả nhà!
Mua chai bóng nội thất về lau bác

• Like
Reactions: Thehien2001
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
93.040
113
Sài Gòn
Anh chạy tầm 6 tháng thì mang ra tiệm cho tụi thợ dọn lại nội thất như giặt ghế, vệ sinh dàn nhựa. Tầm 800 ngàn thôi thì xe anh còn mới hơn cả xe lấy trong hãng ra. Em thì 1 năm làm 1 lần. Chắc xe mới nên kỹ tính chứ chạy thời gian anh sẽ hết khó chịu à.

• Like
Reactions: Thehien2001