Hạng D
11/4/10
1.532
3.144
113
TP.HCM
Phải nói rỏ xl7 đời nhiêu? Mua nhiêu tiền nha
Dạ, ảnh viết nhầm đó anh; xe ảnh là BMW X7-L, giá cả với ảnh ko quan trọng, ae muốn cho nhiêu cho. :D

Em cũng sắp có chuyến công tác miền trung, lượt về tính ghé qua Măng Đen. Rất cảm ơn anh thông tin hữu ích và kịp thời của anh nick Teoteo12 và Anh Hungbanga000 :D

• Haha
Reactions: alituantb and PMH82
Tập Lái
12/7/20
40
34
18
35
Bửa 2/9 mình có đi Măng đen xuống Bình Định, đèo đang sửa đi hơi cực nhưng xe 7 chỗ vô tư, đi ngang qua Trường Sơn Đông đã lắm

Hạng C
15/8/17
707
469
63
36
Đèo sửa nhưng mà xl7 đi vô tư ... Với lại bạn chỉ đi khó từ đèo đến đầu an khê là rẽ vào tỉnh lộ 669 ròi qua đông Trường Sơn đi lên măng den roi đi đoạn này mát mẻ đường ok

• Like
Reactions: alituantb
Đèo sửa nhưng mà xl7 đi vô tư ... Với lại bạn chỉ đi khó từ đèo đến đầu an khê là rẽ vào tỉnh lộ 669 ròi qua đông Trường Sơn đi lên măng den roi đi đoạn này mát mẻ đường ok
Cám ơn Bác, vì mình lên An Khê thăm người quen rồi mới lên Măng Đen nên lộ trình buộc phải qua An Khê.

Hạng B2
30/4/15
421
499
63
Mình mới đi lúc hè từ Quy Nhơn lên Măng Đen qua An Khê. Chỉ xấu đoạn từ Tây Sơn đến đỉnh đèo An Khê thôi do đang làm đường... xe XL7 đi vô tư, em thấy sedan còn đi dc mà. Mà hết đèo bác nhớ rẽ đi đường DT669 (Trường Sơn Đông) vì đường ngon, vắng và chạy ra Măng Đen gần hơn đi QL19->QL24.

Tập Lái
15/9/23
17
105
28
Chào ACE, mình đang dự định làm chuyến Biên Hòa - Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen - Buôn Mê - Biên Hòa. Đoạn Biên Hòa - Quy Nhơn thì không sao, đoạn Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen, mình nhờ các Bác tư vấn về đường đèo An Khê và từ An Khê lên Măng Đen đường có tốt và dễ đi không các Bác, vì mình chưa đi đường đèo bao giờ. Cám ơn các Bác (xe mình đi Suzuky XL7).

View attachment 3027770*Ảnh minh họa
Lót dép hóng.

• Like
Reactions: alituantb
Tập Lái
9/5/24
17
70
13
Chạy bình thường, khuyên bác chạy đường komtum xuống nhé, đừng đi đường rừng quốc gia,
Em mời vừa đi con Xpander cách đây hơn tháng, đường thi đẹp mà cua và đèo dốc liên tục chạy mệt quá
Đường rừng quốc gia (Đông trường Sơn), 80 km không dân, không sóng đt đi cũng hơi ớn.