Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Phải nói Chevrolet Colorado thiết kế quá đẹp. Giá mà giảm 75tr/ mỗi phiên bản nữa thì có thể chiếm luôn ngôi vua bán tải của Ranger.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Ông anh tôi ở Bình Phước mới làm em Vios giá 570 củ, ko biết bản gì

• Like
Reactions: Caokiet
Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Việt Nam hay nhỉ, pickup xếp qua dòng xe du lịch, vậy nên dân thành phố mới mua nhiều hơn dân làm ruộng, đi công trường và ai cũng chú ý hình thức hơn tính năng. Như con Triton rõ ràng là ngồi hàng ghế sau thoải mái hơn xe khác nhưng không ai chọn vì nó nữ tính quá. Trường hợp này em thấy thú vị thiệt, rõ ràng là mua xe để cho người khác ngắm chứ không phải phục vụ bản thân. Nhưng mà cũng chẳng trách được, em cũng chạy một con xe hao xăng hơn trung bình, đóng thuế nhiều hơn bình thường dù không cần thiết vì em thích con xe đó (vì nhiều lý do khác nhau), vậy nên cũng không đủ tư cách nói người khác, hì hì.

• Like
Reactions: tuanelectronic
Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Pick up tính thuế phí theo xe tải mà
Việt Nam hay nhỉ, pickup xếp qua dòng xe du lịch, vậy nên dân thành phố mới mua nhiều hơn dân làm ruộng, đi công trường và ai cũng chú ý hình thức hơn tính năng. Như con Triton rõ ràng là ngồi hàng ghế sau thoải mái hơn xe khác nhưng không ai chọn vì nó nữ tính quá. Trường hợp này em thấy thú vị thiệt, rõ ràng là mua xe để cho người khác ngắm chứ không phải phục vụ bản thân. Nhưng mà cũng chẳng trách được, em cũng chạy một con xe hao xăng hơn trung bình, đóng thuế nhiều hơn bình thường dù không cần thiết vì em thích con xe đó (vì nhiều lý do khác nhau), vậy nên cũng không đủ tư cách nói người khác, hì hì.

Tập Lái
12/11/17
1
0
1
34
Có bác sale honda nào cho mình xin cáo báo giá civic 2017 nha. Bác nào còn màu đỏ ấy. Được cọc trong tháng.

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Em ấn tượng với Honda City khi xếp thứ 7 trong top 10. Nhờ thay đổi mạnh mẽ ở bản facelift ra mắt hồi tháng 6/2017 mà City đã lọt vào top 10. Ở khu em ở giờ ra đường thấy City facelift nhiều như Vios. Mà em thấy nếu so bản cao cấp nhất của City và Vios thì Vios thua xa City về mọi thứ. Vios chỉ hơn City cái logo gắn ở đầu xe thôi.
Cái logo của Honda nó lưu hành trên không trung và mặt đất, còn cái logo Toy nó chỉ có dưới mặt đất thì có gì hơn?