Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
Triton và người anh của nó Pajero sport bị hẹp bề ngang, nên nhìn từ trước và sau thấy thiếu hầm hố như mấy con bán tải kia, còn nhìn ngang thì mới đẹp.

Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
Triton và người anh của nó Pajero sport bị hẹp bề ngang, nên nhìn từ trước và sau thấy thiếu hầm hố như mấy con bán tải kia, còn nhìn ngang thì mới đẹp.
con Pajero sport bị thì có bị lắc ngang không bác

Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
con Pajero sport bị thì có bị lắc ngang không bác
Em ko biết bác ơi, con PS này có 2 trường phái thích >< ghét rõ ràng lắm, nếu bác muốn nge khen thì hỏi nick @Truong195, còn nghe chê thì vào group CNL

Hạng B2
5/9/18
163
225
43
"Tất nhiên, trước chuyến đi cũng đầy lo lắng, không biết xe cộ chạy, đường sá ra sao, có gì bất trắc giữa đường, cướp giật gì không, chuẩn bị như này đã đủ chưa, có thiếu gì không …nói chung là 6969 thứ suy nghĩ, lo lắng. Nhưng thực sự không tới nỗi, đôi khi chẳng cần chuẩn bị gì…. tất nhiên nhớ chuẩn bị tiền
. Em nghĩ là nếu có khả năng thì cứ đi, đừng ngại gì cả, sẽ có nhiều trải nghiệm cho bản thân mình và gia đình, và cũng là kỷ niệm vì ai biết ngày mai sẽ ra sao đâu."

em thấy ý này quá đúng. nhiều khi cứ sợ này sợ kia, rồi cái đáng sợ nhất là nhụt chí, chả dám đi đâu. có lúc nghĩ tụi tây ko biết tiếng, chưa rõ về văn hóa địa phương mà tụi nó cứ đi ầm ầm. nghĩ đến mình mà nhiều khi vẫn nản chưa quyết tâm để đi.