Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Em khuyên các bác độ Bi Xenon luôn để hỗ trợ chiếu sáng cho đèn cos (KhacTrung hoặc Ngoctuyen85 có làm). Đèn sương mù ở VN ít khi dùng

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Sáng nay mới gặp bác Hule đi cùng đường với mềnh nè, cùng nhau quẹo trái khúc NVT-NKKN/ĐBP. Logo bác này dán đằng sau, không thây logo FFC đâu cả nên không định đạp một cái vào hông hỏi logo dán chổ nào.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Nghiaqng nói:
Sáng nay mới gặp bác Hule đi cùng đường với mềnh nè, cùng nhau quẹo trái khúc NVT-NKKN/ĐBP. Logo bác này dán đằng sau, không thây logo FFC đâu cả nên không định đạp một cái vào hông hỏi logo dán chổ nào.
uh đúng rồi, hồi đi Bình Châu em cũng thấy, người ta dán đầu, thì ổng đi dán đít, còn chữ dán đít ko bít ổng vứt đâu
còn logo FFC thì hiện tại từ đợt em tới h chưa ai có cả bác Nghĩa ah

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Nghiaqng nói:
Dán ở đầu là dán vào chỗ nào hả bác, 1 phía thì dán tem đăng kiểm, 1 phía thì dán thử PDI xuất xưởng gì đó rồi. Hôm trước cũng thấy 1 em Honda Civic dán đằng sau mà. Xe Fi nhỏ nên dòng chữ kia dài quá không biết dán ở đâu nữa.
Logo FFC thì mình ko có bác ơi. :D, mà cũng chưa thấy bao giờ.

Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
Chữ dán đằng sau, logo OS đằng trước.
đi Off hoài mà không thấy hule nè.
Chủ nhật tới tui dẫn F1 vào Ehome đạp xe, hule hối lộ cho F1 của tui 2 cây kem, tui biếu logo FFC.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
ThaoLinh nói:
Chữ dán đằng sau, logo OS đằng trước.
đi Off hoài mà không thấy hule nè.
Chủ nhật tới tui dẫn F1 vào Ehome đạp xe, hule hối lộ cho F1 của tui 2 cây kem, tui biếu logo FFC.

Cảm ơn bác trước nhé, CN có ở EH sẽ thông báo bác, vì F1 5 tháng gởi ở bà ngoại ở Q2 nên mấy tháng nay tối mới về Ehome bác ạ.

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
12
NHÌN AVATAR CỦA BÁC THẢO LINH ĐỘC QUÁ. KHÔNG BIẾT CÓ ĐỊNH HƯỚNG CHO AI KHÔNG ĐÂY ?

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
ThaoLinh nói:
F1 mới 5 tháng thì vất vả đó. Ráng cho được 3 tuổi đi ọp nghe bác.

đợi đến 3 tuổi thì hơi lâu, đang tò mò không biết cái logo của FFC thế nào quá. :D