Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Em mới nhận đợt rồi nên không đăng ký thêm nữa. có điều là nếu dán logo OS đối diện temp đăng kiểm thì gạt nước khi hoạt động sẽ bị cấn.
Dùng kéo cắt bớt phần lưởi gạt khoản 1cm là đủ (chỉ cắt phần lưởi chừa đế lại nhe)

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Em xin lỗi trước chứ em ko hiểu tiếc gì chữ "thì" mà ko ghi hẳn là "Đã uống rượu bia thì không lái xe" nhìn vào cho nó lịch sự đàng hoàng. Đem bỏ chữ thì đi nhìn vào nó cọc lóc thế nào ấy.

có thêm chữ "thì" là câu đẹp "8 chữ vàng", bỏ chữ "thì" thành "thất ngôn"....
Trình chưa hết lớp 8 mà mấy anh đòi hỏi nhiều thế ? :D

• Like
Reactions: Titanium Blue
Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
Mình đã đăng ký rồi, có rồi nhưng đã bị tháo ra khi nghe lời bác Lơ dán LOGO vào kính trước, cái kết là cấn gạc nước tè le luôn, không thấy đường khi mưa lớn. Mình đã đăng ký cái mới rồi, bác lơ check giúp!

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Mình đã đăng ký rồi, có rồi nhưng đã bị tháo ra khi nghe lời bác Lơ dán LOGO vào kính trước, cái kết là cấn gạc nước tè le luôn, không thấy đường khi mưa lớn. Mình đã đăng ký cái mới rồi, bác lơ check giúp!
Anh dán cao lên mà vẫn cấn thì dán trên nóc luôn cho chắc ăn

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Hix em tới hai vợ 2, 1 em tên Toyota - 1 em tên Kia cho em Đk 2 bộ đc ko Sếp Lơ ơi!!! Đk đc 1 bộ ko bít thương bà nào bỏ bà nào..... hix...:p.... Dầu sao cũng cảm ơn bác Lơ... chúc GĐ bác sang năm mới có thêm baby để sau này bác lên Tài chính thì có người nhảy vô làm Lơ thế chổ của bác...... :D

Tập Lái
3/1/17
11
8
3
29
Em cũng bị cấn gạt nước và đã thay lá cao su mới. Hình như sedan không bị cấn, chỉ có SUV mới bị cấn gạt nước.

SUV bị cấn à cụ , vậy có cách nào dán để ko bị cấn ở mặt trước ko cụ !

Status
Không mở trả lời sau này.