Hạng B2
3/5/19
237
474
81
29
30 giây đạp ga truy đuổi 2 tên cướp điện thoại, tài xế ô tô có "cú chốt" kinh ngạc

ảnh minh họa

Bác tài ô tô hạ kính xe xuống để nghe điện thoại, đúng lúc sơ hở thì nhóm cướp điện thoại của chủ xe và bỏ chạy, ngay lúc đó bác tài nhấn ga đuổi theo.

30 giây đạp ga truy đuổi 2 tên cướp điện thoại, tài xế ô tô có "cú chốt" kinh ngạc

Công nhận xem clip làm hả dạ ghê gớm, giờ cướp giật lộng hành quá, sắp tết nên chúng nó càng manh động, nhưng xét qua xét lại thì cũng bác tài ô tô cũng khá liều, nếu cú đâm khiến 2 tên cướp bị thương nặng thì rất tai hại, chưa kể đến nguy cơ mất an toàn cho chính anh ta trong quá trình truy đuổi chúng, cũng may đoạn truy đuổi không xảy ra chuyện gì.

xem video có thể đoán được 2 thanh niên đi trước mũi xe ô tô là cản địa, nhưng thấy bác tài máu quá bóp kèn chúng cũng phải dạt vào lề luôn. Công nhận bác tài lái cứng. Được biết cái kết là đồng bọn chạy đến xịt hơi cay giải cứu 2 thanh niên bị thương để lại chiếc xe máy hiệu future.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/3/08
4.826
4.288
113
hcm
Quá kinh hoàng cho người không tự bảo vệ được tài sản của mình và có khả năng gây nguy hại cho bản thân và người khác! :oops:

Hạng B2
24/6/13
277
670
98
Coi đã thiệt. Tiếc là k có cam phía sau xe :)
Nhìn 4 thằng dừng xe rồi quay lại là biết có chuyện rồi.

Hạng D
7/3/07
2.224
52.424
113
6 đứa lận, cho nên canh ip12 giựt chia cho nhiều. Anh tài không táng 2 thằng cản địa luôn

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
lần đầu tien thấy đi oto bị giật dt :v, t1 ko chịu kéo kính lên? t2 ko dùng ket nối bluetooth, t3 sao ko dùng tay phải để nghe dt?