Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
singaporeman nói:
Sáng mới gặp Múc sang bên e chơi,sao ae SG năm nay có 2 ae đi buồn thế a Diên ?Thôi thì năm nay a đừng có nhường nữa a nhé,lấy hết cúp về cho em:D
3/20 kể ra cũng ít nhưng một số A, E chưa độ xe xong . Hay chú làm con ATV ra chơi đi
:D

Hạng B2
1/3/07
463
0
16
saigonvw nói:
singaporeman nói:
Sáng mới gặp Múc sang bên e chơi,sao ae SG năm nay có 2 ae đi buồn thế a Diên ?Thôi thì năm nay a đừng có nhường nữa a nhé,lấy hết cúp về cho em:D
3/20 kể ra cũng ít nhưng một số A, E chưa độ xe xong . Hay chú làm con ATV ra chơi đi
:D
Rain Forest có ATV mà anh.Chắc năm sau em làm con ATV 4x4 ra chơi wá, tự thi tự chấm lun hehe

Hạng B2
4/2/08
265
6
0
www.nhakhoalananh.com
Em mối thêm em vợ Ba , UAZ theo chân Bác F1, nhờ Bác Múc tư vấn cho em độ cái Uaz với nhé, để em gái Nga có thể nhảy điệu Nga luôn ha!

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
lehonganh nói:
Em mối thêm em vợ Ba , UAZ theo chân Bác F1, nhờ Bác Múc tư vấn cho em độ cái Uaz với nhé, để em gái Nga có thể nhảy điệu Nga luôn ha!
Xách theo vài cuốc là trình lên ngay, nên độ Nài trước bác ơi.
Xe làm sau ko muộn đâu

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Ural 375D nói:
lehonganh nói:
Xách theo vài cuốc là trình lên ngay, nên độ Nài trước bác ơi.
Xe làm sau ko muộn đâu

bác ural nói chính xác,xe độ khủng mà nài yếu thì cũng như ko.trước mắt lên vỏ MT chiến thử lửa trước