Hạng B2
12/12/17
135
266
114
www.otosaigon.com

Xin chào tất cả các bác thành viên của diễn đàn otosaigon.com!

Nhằm tri ân đến tất cả các thành viên đã luôn quan tâm và đồng hành cùng diễn đàn Otosaigon trong suốt thời gian qua, BQT OS xin gửi tặng các bác Logo OS thay cho lời cảm ơn.

[2020] Đăng ký nhận Logo của Otosaigon

BQT của OS sẽ gửi miễn phí đến tận tay các bác bằng bưu điện trong thời gian sớm nhất có thể. Một số bác đã đăng ký đợt trước nhưng rất tiếc do số lượng có hạn nên chưa thể đến tay các bác sẽ được ưu tiên trong đợt đăng ký này. Các bác đăng ký nhận logo như hình bên dưới vui lòng điền đầy đủ thông tin vào form sau:

Đợt đăng ký nhận Logo OS sẽ hết hạn vào 15/07/2020 hoặc cho đến khi đủ số lượng đăng ký.
[2020] Đăng ký nhận Logo của Otosaigon [2020] Đăng ký nhận Logo của Otosaigon

[2020] Đăng ký nhận Logo của Otosaigon

Otosaigon trân trọng thông báo đến các bác!
Lưu ý: Các Bác đăng ký logo vui lòng đăng ký trực tiếp vào form, BQT không nhận đăng ký qua cmt nhé! Cảm ơn các Bác!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
12/12/15
23
17
3
Bình Dương
Xin chào tất cả các bác thành viên của diễn đàn otosaigon.com!
Nhằm tri ân đến tất cả các thành viên đã luôn quan tâm và đồng hành cùng diễn đàn Otosaigon trong suốt thời gian qua, BQT OS xin gửi tặng các bác bộ Sticker và Logo OS thay cho lời cảm ơn.

BQT của OS sẽ gửi miễn phí đến tận tay các bác bằng bưu điện trong thời gian sớm nhất có thể. Một số bác đã đăng ký đợt trước nhưng rất tiếc do số lượng có hạn nên chưa thể đến tay các bác sẽ được ưu tiên trong đợt đăng ký này.
Các bác có nhu cầu nhận Sticker và Logo OS xin vui lòng đăng ký và cung cấp thông tin thông tin đầy đủ theo form mẫu sau: https://bom.to/dLMpv4
Đợt đăng ký nhận Sticker và Logo OS sẽ hết hạn vào 10/06/2020 hoặc cho đến khi đủ số lượng đăng ký.

Otosaigon trân trọng thông báo đến các bác!

Góp ý tí là chữ www.otosaigon.com đừng gấp đôi lại dc không ad ơi. Gởi về nó gẫy mất tiêu rồi ko dán dc.