EMMA JUDGE
1/9/08
1.099
3
38
Tp Hồ Chí Minh
m.facebook.com
Re:9h sáng CN ngày 3/7 off tại cà phê Vegas Phú Mỹ Hưng!!!

blackspider nói:
sorry nhen các bác, e cứ tưởng tháng 6 có ngày 31, he he, CN là ngày 4/7, xém té chuồng, ý té ghế

mai nhện qua đón mình nhé. xe mình bị salon giữ rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48

tam.kfc nói:
ui cha, ngày mai là em được gặp và đàm đạo với các bác rồi, không biết bác Rồng, bác Nhện, bác yeuxehoi ... dễ ghét hnhư thế nào, bác Nhoc thì quậy cỡ nào, he he

Gặp chán lắm bác oi ! Bác Rồng thì già lụ khụ tóc thì le we vài cọng do dạo này tập trung kêu gào nên nhìn thảm lắm...

Bác nhện thì ốm tong , tóc thì cũng cũng ngang ngửa như ông Rồng....
Bác YXH thì ẻo lã..
Bác nhóc thì hiền như cục bột ai muốn nặn gì cũng đc nhưng đôi khi nặn thành sư tử thì nguy to .. hhhhhahaha
Mình tạm thời đi trốn đây ...

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

maidotran nói:
blackspider nói:
sorry nhen các bác, e cứ tưởng tháng 6 có ngày 31, he he, CN là ngày 4/7, xém té chuồng, ý té ghế

mai nhện qua đón mình nhé. xe mình bị salon giữ rồi.

xe bị xxx giữ thì cho ké, còn xe bị salon giữ thì đi taxi cho quòanh tráng

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

Firex nói:
tam.kfc nói:
ui cha, ngày mai là em được gặp và đàm đạo với các bác rồi, không biết bác Rồng, bác Nhện, bác yeuxehoi ... dễ ghét hnhư thế nào, bác Nhoc thì quậy cỡ nào, he he

Gặp chán lắm bác oi ! Bác Rồng thì già lụ khụ tóc thì le we vài cọng do dạo này tập trung kêu gào nên nhìn thảm lắm...

Bác YXH thì ẻo lã..
Bác nhóc thì hiền như cục bột ai muốn nặn gì cũng đc nhưng đôi khi nặn thành sư tử thì nguy to .. hhhhhahaha

mai bác nhớ đem bình chữa cháy cỡ 10k nha, xăng tụi e mang theo nhiều lắm để đốt bác đó, gừ gừ

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48

Xe mình lúc nào cũng thủ sẳn bình chữa cháy tự động hết hahhahah... nhất là bình bột chữa xăng dầu hiệu qua lắm ....
Dạo này ít thấy bác liamvn quá ta ???

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123

Firex nói:
Xe mình lúc nào cũng thủ sẳn bình chữa cháy tự động hết hahhahah... nhất là bình bột chữa xăng dầu hiệu qua lắm ....

Off quận 7 gần sông lắm, đốt nhà bác không được thì tụi em hô hào thả bác xuống sông bơi cho mát, bác yên tâm di, gì chứ mấy vụ đấy em có kinh nghiệm rầu (nhờ đợt off ở nhà bác Ricky)
...
Bác Firex ngày mai nhớ mang theo bộ đồ phòng hờ nhá, không lại bảo em không dặn trước

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48

tam.kfc nói:

Bác YXH thì ẻo lã..

[/quote]
Khuôn mặt bác Rồng khi đọc mấy dòng trên nè : :mad:

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48

Nhoc Quay nói:
Firex nói:

Off quận 7 gần sông lắm, đốt nhà bác không được thì tụi em hô hào thả bác xuống sông bơi cho mát, bác yên tâm di, gì chứ mấy vụ đấy em có kinh nghiệm rầu (nhờ đợt off ở nhà bác Ricky)
...
Bác Firex ngày mai nhớ mang theo bộ đồ phòng hờ nhá, không lại bảo em không dặn trước

Nhờ bác tiếp tay tại nhà bác Rich mà mình hư một số giấy tờ và 1 cái USB bù lại từ đó mình mới biết bơi heheheh

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

thông báo, áo mũ e đã nhận đủ, ngày mai các bác có mặt đầy đủ và đúng h e phát áo nhé