Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
zin157 nói:
toyota cresta nói:
zin157 nói:
Thank các bác nhiều..!!!
E sẽ anho PS,chuẩn bị thóc lúa và...Nam tiến
bác nam tiến thật à....ngày nào.....để AE còn Off nữa chứ.....
E đang dự định thế bác ạ.Việc đầu tiên là e phải alo cho PS kể lể bệnh tình,hỏi han chi phí thuốc thang vv...gom thóc lúa,thu sếp cv rồi mới lên đường được bác ạ.Năm vừa rồi kinh tế khó khăn chung mua xe xong còn ít xiền quá chứ k e đã lên đường.E sẽ sắp sếp cv và có lịch trình gửi các bác,mục đích chuyến đi của e ngoài chuyện sửa xe còn mong mỏi được diện kiến các bác.Hy vọng ngày đó k quá xa
OK.........ráng kiếm nhiều lúa.....rồi vào nam bồii bổ đầy đủ luôn ha.....

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
zin157 nói:
toyota cresta nói:
zin157 nói:
Thank các bác nhiều..!!!
E sẽ anho PS,chuẩn bị thóc lúa và...Nam tiến
bác nam tiến thật à....ngày nào.....để AE còn Off nữa chứ.....
E đang dự định thế bác ạ.Việc đầu tiên là e phải alo cho PS kể lể bệnh tình,hỏi han chi phí thuốc thang vv...gom thóc lúa,thu sếp cv rồi mới lên đường được bác ạ.Năm vừa rồi kinh tế khó khăn chung mua xe xong còn ít xiền quá chứ k e đã lên đường.E sẽ sắp sếp cv và có lịch trình gửi các bác,mục đích chuyến đi của e ngoài chuyện sửa xe còn mong mỏi được diện kiến các bác.Hy vọng ngày đó k quá xa
nha trang thành phố văn minh và thân thiện chào đón bác.
Anh em chuẩn bị súng ống đầy đủ,hehehe

Hạng C
5/10/10
944
7
18
HCM
www.lamhoang.vn
hung_tele nói:
Cu Truong có công lớn nhất đợt này! Phát huy nhé!
truong5779 nói:
qua đợt vừa rồi thật thấm thía tấm chân tình của PS,của anh em hội nghiện,thể hiện tình tương thân tuơng ái lúc khó khăn và hoạn nạn có nhau phải không các bác?
bác Trường quá nhiệt tình luôn anh Hùng ạ, chắc phải làm 01 chuyến Nha Trang nữa quá, hôm rồi đi ít ngày quá

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
lamhuyphong nói:
hung_tele nói:
Cu Truong có công lớn nhất đợt này! Phát huy nhé!
truong5779 nói:
qua đợt vừa rồi thật thấm thía tấm chân tình của PS,của anh em hội nghiện,thể hiện tình tương thân tuơng ái lúc khó khăn và hoạn nạn có nhau phải không các bác?
bác Trường quá nhiệt tình luôn anh Hùng ạ, chắc phải làm 01 chuyến Nha Trang nữa quá, hôm rồi đi ít ngày quá
chào đón bác nha, chơi hoành tráng luôn đi bác.bác thức khuya thế, khó ngủ ahf