Hạng B1
4/1/11
52
0
6
47
Tp.HCM
Vừa qua lu bu quá không online, hôm nay mới hay tin dữ! Xin thành kính phân ưu cùng gia đình anh Dũng GL.

Hạng B2
18/2/11
287
1
18
lâu lắm không online nên nghe tin hơi muộn, xin thành thật chia buồn cùng bác Dũng và gia đình

Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai
Chào cả nhà!
Em vừa mới trải qua cái cảm giác, tâm trạng…mà chưa bao giờ có, chưa bao giờ cảm nhận được- em gái của em đã ra đi vĩnh viễn. Trong những ngày cô ấy nằm viện, bản thân và gia đình em trải qua những cung bậc cảm giác…không sao diễn tả, một cảm giác lo sợ cho sưc khỏe của co em đến cùng cực, một cảm giác hy vọng rất mong manh …nhưng vẫn cứ có quyền hy vọng, trong những ngày ở bệnh viện cùng cô em bỗng nhiên bác Hùng_tele, Vunguyenbui, Hoctin, TuDam, dung_43, TĐC xuất hiện…rồi những cuộc điện thoại hỏi thăm, an ủi của bác Tấn, Toy, giangttđ, Letitbe, accordfan, Hungnguyen, Chipmap, nguyen_ACC, ĐongTăk, Nicô….và các bác trong hội trên mọi miền làm cho bản thân được an ủi, như được tiếp thêm niềm tin trong những ngày ..phải nói là cùng cực của sự trông chờ về sức khỏe của cô em. Nhưng rồi chuyện gì đến sẽ đến, bao nhiêu hy vọng, mong chờ cũng không có kết quả, người em gái của em đã vĩnh viễn ra đi để lại đứa con thơ mới 4 tuổi.
Trong những giây phút mất mát to lớn ấy của gia đình em, bác Haokhonglo xuất hiện với lẳng hoa của cả hội nói chung và của PĐNT nói riêng, chia buồn cùng em và gia đình. Những nghĩa cử cao đẹp ấy em luôn khắc ghi, dù những con người có chung niềm đam mê cùng em đã từng gặp nhau hoặc chưa bao giờ gặp, cũng như thế, khi vào đây, đọc hết từng lời chia sẽ động viên của các bác và của cả những bác em cũng chưa một lần comment làm em thật xúc động, không nói nên lời
Không biết nói gì hơn, cho em và gia đình gởi đến tất cả lời cảm ơn chân thành!
Em không thể nói được nữa rồi

Hạng B2
7/3/12
202
0
0
An khê Gia Lai
Lâu quá công việc nhiều không online nên không biết thông tin gì .Mình thành thật chia buồn với bác Dũng cùng gia đình.Hồi chiều có gọi điện cho bác Dũng nhưng thật tình mình không biết thông tin gì ,mãi đến giờ mình online mới biết được tin này .