Tập Lái
23/5/16
21
3
3
36
Q.9, Tp. HCM
kasco.vn
tối qua em đi đường, thò tay chỉnh kiếng hậu bên tài, ấn ấn, đẩy đẩy thế là...bụp, các bác chỉ em mua miếng kiếng ở đâu hay ra tiệm kiếng nhờ cắt ạ?xin đa tạ

Tập Lái
26/3/15
28
2
3
41
Lào Cai
Kính gửi tấc cả các bác trong hội Accord!

Qua sự thành công của thớt con_nghiện 1 & 2 của bác Dung_gialai, các anh em trong hội cũng như các mem mới đã học hỏi và trưởng thành từ thớt này. Nhưng nhượt điểm của thớt là các trao đổi đa số liên quan đến Accord 9x, còn các chạy Cọt dòng 86-89 không được chia sẽ được nhiều lắm (1 nguyên nhân chính vì số lượng chay 9x áp đảo và ...).

Nay được sự ủng hộ của một số đại thụ Accord, em xin phép mở thớt "Chuyên Mục Accord 86-89" nhằm để tập hợp các anh em đang sử dụng Accord 8x cùng chia sẽ trao đổi những kinh nghiệm từng trải qua năm tháng "ăn, nằm" V2 mình, giúp đỡ nhau chẩn đoán + chữa bệnh, và cũng đồng thời giúp đỡ các mem mới dễ dàng tìm hiểu vượt qua những khó khăn lúc đầu.

Về bản thân thì em đang chạy 1 em 89LXi đã được 1 năm, kinh nghiệm tích lũy cũng tàm tạm để chiến đấu (basic skill).

Kính mong các bác 9x ủng hộ, góp ý, giúp đỡ và các bác 8x cùng nhau trao đổi, xây dựngđể thớt được sôi động.
Bác nào biết thì giúp em với. Em cần tìm bộ chia điện acord 89. Nếu có số điện thoại thì cho em xin. 0982498459

Attachments

Hạng B1
7/11/14
76
48
18
37
Cọt 86 của e có cái cruiser control mà ko thấy có tác dụng. Anh em nào biết chỗ sửa được cái này ko, cho e tham khảo với. Ko thì có tài liệu gì về cái này ko, cho e xin vọc thử. Tks các anh em :)

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Cọt 86 của e có cái cruiser control mà ko thấy có tác dụng. Anh em nào biết chỗ sửa được cái này ko, cho e tham khảo với. Ko thì có tài liệu gì về cái này ko, cho e xin vọc thử. Tks các anh em :)
bữa gửi cái file, tư đọc rồi mò thiếu gì thì tìm mua, chứ o xa mà hỏi phong long sao làm dc cụ