Hạng C
3/10/11
852
7
18
Kính gửi tấc cả các bác trong hội Accord!

Qua sự thành công của thớt con_nghiện 1 & 2 của bác Dung_gialai, các anh em trong hội cũng như các mem mới đã học hỏi và trưởng thành từ thớt này. Nhưng nhượt điểm của thớt là các trao đổi đa số liên quan đến Accord 9x, còn các chạy Cọt dòng 86-89 không được chia sẽ được nhiều lắm (1 nguyên nhân chính vì số lượng chay 9x áp đảo và ...).

Nay được sự ủng hộ của một số đại thụ Accord, em xin phép mở thớt "Chuyên Mục Accord 86-89" nhằm để tập hợp các anh em đang sử dụng Accord 8x cùng chia sẽ trao đổi những kinh nghiệm từng trải qua năm tháng "ăn, nằm" V2 mình, giúp đỡ nhau chẩn đoán + chữa bệnh, và cũng đồng thời giúp đỡ các mem mới dễ dàng tìm hiểu vượt qua những khó khăn lúc đầu.

Về bản thân thì em đang chạy 1 em 89LXi đã được 1 năm, kinh nghiệm tích lũy cũng tàm tạm để chiến đấu (basic skill).

Kính mong các bác 9x ủng hộ, góp ý, giúp đỡ và các bác 8x cùng nhau trao đổi, xây dựngđể thớt được sôi động.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em 9x nhưng ủng hộ anh Quý!
Từ nay thường xuyên online nha anh!
Và khi nào sắp về Đất đỏ trước 1-2 tuần là alo em nha, để em nhờ vã!hehe....

Hạng C
3/10/11
852
7
18
Thank Huy!
Khi nào về alo, không vấn đề gì.

huy812000 nói:
Em 9x nhưng ủng hộ anh Quý!
Từ nay thường xuyên online nha anh!
Và khi nào sắp về Đất đỏ trước 1-2 tuần là alo em nha, để em nhờ vã!hehe....

Hạng C
3/10/11
852
7
18
pghaiau nói:
tổ chức off mừng chiên mục mới đê .... chúc mừng bác chủ ...
Ủa, có luật này nữa hả ta
. Em cũng muốn
lắm nhưng công việc em đi sớm về trễ nên xin phép bác dịp khác.

Hạng C
3/10/11
852
7
18
Hôm trước em nhớ bác Vodka_cute có hỏi bên thớt con nghiện về vụ cao su chân máy Acc87, sẳn tiện em mới thay cũng chia sẽ để bác khắc phục. Hôm rồi em đi thay thì thợ đưa ra cho em 2 lựa chọn: 1 là dùng đồ rin của nó, 2 là dùng hàng của Toy Crown, qua một hồi suy tính thì em quyết định dùng hàng Crown, vì cái này to hơn và độ nhún cũng đã hơn. Nhưng hới khó là phải độ lại 2 cái bát để bắt vào xe.
Em nghĩ bác ở ngoài Bắc thì sẽ tìm đc hàng của Toy, tiện 2 con ốc bắt là xong.
Cảm giác lắp vào, ngồi trong xe nghe máy nổ êm hơn, khi đề xe k bị giật (xe em trước đây dùng cao su chân máy tào lao).
Àh, giá cục cao su trong SG này (tính luôn công tiện) là 850k.