Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Re:ACCORD CLUB - Đại hội võ lâm lần 2

hung_tele nói:
Gì?
Bản quyền của em bị mất nhiều quá TĐC?:D
Mà nhớ thật! Tưởng chừng như "Yesterday"!:(
kyanh911 nói:
em cũng nhớ...nhớ những cái bắt tay òa trong niềm vui khi gặp nhau, nhớ sự luyến tiếc đến nghẹn ngào khi chia tay....

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Cảm ơn TĐC đã có bài tổng kết!
Cứ mỗi lần Đại hội, điều em mong muốn nhất là: "Mỗi chúng ta hãy nhìn lại mình". Có như vậy chúng ta mới "Lớn" và "Mạnh" được. Do vậy, "Tổng kết" chính là "Nhìn lại mình".
Trân trọng!
kyanh911 nói:
<span style=""color: #000080;"">Báo cáo tổng kết đại hội Accord Club lần 2</span>​
Kính các bác!
Cũng đã tròn 1 tháng kể từ ngày Đại hội Accord Club lần 2 diễn ra tại Nha Trang, nay dư âm trong mỗi người chúng ta cũng còn ít nhiều, có những cái được, cái chưa được, có sự giận hờn nhất thời của mấy anh em, có niềm vui và cả nỗi buồn, nhưng trên hết vẫn là tình cảm mà em đoan chắc chưa có chi hội OS nào có được như chúng ta. Tối nay cũng rảnh, em tranh thủ viết 1 bài tổng kết. Sau bài này, em sẽ nói bác TOY để thớt ra khỏi khu vực VIP cũng như thớt "Hẹn hò Accord Men" cho công bằng với các thớt khác.​
Kỳ Đại hội lần này diễn ra trong sự háo hức mong chờ của mọi người, đã từng tham gia và chưa từng tham gia, với sự nhiệt tình và thân thiện của anh em chủ nhà Nha Trang đã bỏ ra bao công sức lo cho 1 đại hội thành công tốt đẹp. Em xin phép được tổng quan lại như sau:​
Thành phần BTC gồm :
- em (hihi....các bác đừng giận em vì đợt này em bận F1 còn nhỏ, chủ yếu lo cho ĐH là 2 lão kia)
- Hung_tele (thường gọi là Tè Lè)​
- Toyota Cresta (thường gọi là bác TOY)​
- Cùng sự đóng góp, tham gia nhiệt tình của các TV hội Accord Club​

Nhìn chung Đại Hội lần này thành công tốt đẹp và tạo được tiếng vang trên cộng đồng diễn đàn otosaigon.com (OS). Tuy nhiên, sau đại hội BTC cũng rút ra được những việc cần làm cho đại hội lần kế tiếp:​
1. Những điểm được​
  • Công tác tổ chức chặt chẻ, chu đáo.
  • Tạo được sự gắn bó, giao lưu giữa các thành viên
  • Kết nối tình bằng hữu các anh em có cùng sở thích, đam mê
  • Sự nhiệt tình của các bác PĐNT đã góp một phần rất lớn cho thành công của đại hội.
2. Những hạn chế
  • BTC còn bị động trong thu/chi tài chính ( nên tạm ứng trước )
  • Tour đi đảo bố trí thời gian chưa được hợp lý, cũng như nơi ăn chốn nghỉ (đêm gala trên đảo rất vui....)
  • BTC cần bám sát độ tuổi tham dự để bố trí các trò chơi dã ngoại cho phù hợp
  • Chưa đưa ra phương hướng hoạt động của hội ( do sự cố ngoài ý muốn - ở phút cuối )
  • Các TV chưa có điều kiện để góp tiếng nói chung (do sự cố ngoài ý muốn )
Em mong muốn kỳ Đại hội sang năm sẽ thành công hơn với những tiêu chí sau:
  • <span style=""color: #ff0000;"">Lo cho mợ cả và F1 trước</span>
  • <span style=""color: #ff0000;"">Số lượng thành viên tham gia tăng</span>
  • <span style=""color: #ff0000;"">Địa điểm tổ chức đẹp</span>
  • <span style=""color: #ff0000;"">Sự vô tư và nhiệt tình của anh em vẫn như những ngày mới gặp nhau</span>
Rất mong các TV đóng góp ý kiến trên tình thần đoàn kết, vui tươi và có ý nghĩa thiết thực để làm tốt hơn cho đại hội lần tiếp theo. Như có bác nào đó từng nói "có xe để đi là sướng rồi".....còn đối với em thì "Accord Club như vậy là quá tuyệt vời rồi". Kính mong các bác vẫn vô tư và nhiệt tình với Accord Club như đã từng và có chút giận hờn thì cũng nên xí xóa cho nhau. Bản thân em cũng chỉ mong qua đây được giao lưu thêm với nhiều anh em trên mọi miền đất nước, để khi có dịp đi là mong được gặp các bác!

TM.BTC
kyanh911

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Nhất có râu, nhì bầu bụng! Tại sao "râu phải cạo" nhỉ? Để không giống lão Toy hả Bùi?
vunguyenbui nói:
Em nhớ cái đêm 28 này, giờ này đang đi tìm cái máy dao cạo râu mà hỏng có!

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

vunguyenbui nói:
Em nhớ cái đêm 28 này, giờ này đang đi tìm cái máy dao cạo râu mà hỏng có!
hehe...định làm bảnh mình phải k? lão Vũ mà thêm 30 tuổi nữa thì vẫn còn trẻ chán....

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Chắc mợ cả gọi lúc 22h. Còn bây giờ: 23h! Đai đẳng ngày càng cao!
vunguyenbui nói:
Tự nhiên đêm nay em không thấy buồn ngủ, giống như đêm 28 của tháng trước quá.

Hạng B2
5/8/10
148
0
16
11

lần sau có<span style=""color: #0000ff;""> đi cầu tập thể</span> như thế này mấy bác lưu ý hoặc là dừng sát hẳn vào lề luôn hoặc là sát vạch phân cách giữa đường bên phần đường của mình chứ lưng chừng như thế này sẽ gây khó cho 2 bánh và dễ làm kẹt đường vì nếu tránh ra bên giũa lòng đường thì họ sợ xe ngược chiều còn đi sát lề thì bị kẹt mấy bác trước đoàn tấp sát lề quá (híc hôm đó em đứng trên nóc xe cuối đoàn nhìn mấy chị đi vào phía trong lề bị kẹt mà em lo quá, không biết họ sẽ phản ứng ra sao)

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Chúc mừng hội Accord ngày càng lớn mạnh.
Phải chi đại hội kỳ này có thêm các Bác đã tham gia lần sơ khai : Gia đình chú tiểu( A Kháng), gia đình Manchester(Chung), Gia đình Hongdam(Đạm), Giađình Alibaba (Hiệp), Giađình Nhật uy, Giadinh Haiâu(Nghĩa) Và giađình Pháp Sư....
Hi vọng đại hội lần II sẽ có sự tham gia của tất cả thành viên và gia đình.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Nguyen_Acc nói:
Chúc mừng hội Accord ngày càng lớn mạnh.
Phải chi đại hội kỳ này có thêm các Bác đã tham gia lần sơ khai : Gia đình chú tiểu( A Kháng), gia đình Manchester(Chung), Gia đình Hongdam(Đạm), Giađình Alibaba (Hiệp), Giađình Nhật uy, Giadinh Haiâu(Nghĩa) Và giađình Pháp Sư....
Hi vọng đại hội lần II sẽ có sự tham gia của tất cả thành viên và gia đình.
Hy vọng, hy vọng...........