Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:ACCORD CLUB - Đại hội võ lâm lần 2

kyanh911 nói:
tu nhi nói:
Tổ chức dịp 30/4 được không bác ?
bác cứ nêu ý kiến....để anh em bóng bàn tiếp
30/4 em thấy không ổn .... ngày lễ tết mọi thứ đều tăng giá mà lại không đuợc chất luợng , hơn nưa là đại hội nên chọn giữa năm thì hay hơn ... tốt nhất là chọn ngày sinh nhật Accord Club 1/7 ... như vậy sẽ hay hơn ...

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

30/4 năm nay vào ngày thứ 2....như vậy nếu đi từ thứ 7 thì chúng ta sẽ có 4 ngày vui chơi...nhưng em chỉ sợ giá cả đắt đỏ mà thui

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai

30/4 là tốt lắm nhưng....các con còn đi học biết tính sao đây

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

Đi dự đại hội VL .....là AE ta 8888 về con Cọt......nhưng cái chính là phải cho các F1 du lịch hè luôn. Nên chúng ta tranh thủ vào dịp hè là hay nhất ( tháng 07 ). Dịp 30/04 là ngày lễ lớn...kẹt xe....giá cả tăng....cả về giá phòng nghỉ, giá ăn uống cũng tăng, phí tham quan cũng tăng......các bác tiếp tục bóng bàn tiếp nhé....

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

toyota cresta nói:
Đi dự đại hội VL .....là AE ta 8888 về con Cọt......nhưng cái chính là phải cho các F1 du lịch hè luôn. Nên chúng ta tranh thủ vào dịp hè là hay nhất ( tháng 07 ). Dịp 30/04 là ngày lễ lớn...kẹt xe....giá cả tăng....cả về giá phòng nghỉ, giá ăn uống cũng tăng, phí tham quan cũng tăng......các bác tiếp tục bóng bàn tiếp nhé....
Ngày 10/3 này không biết anh em đi NT có đông không... nếu đông thì cũng coi như đại hội võ lâm trù bị roài... Năm ngoái đi biển, 10/3 này cũng biển... hày minh làm phát miền núi đi... mùa hè mà đi núi cũng mát mẻ, dễ chịu...
Đi dịp 30/4 em thấy không ổn lắm vì thời điểm này là mùa làm ăn của các khu du lịch nên giá cả... trên trời, người đi lại đông đúc, mệt mỏi lắm. Tổ chức vào dịp hè là thích hợp nhất... thời gian còn dài, các bác cố gắng thu xếp thời gian tham gia cho đầy đủ...

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Nhất trí thời gian vào đúng ngày kỷ niệm 1/7:
1) Ý nghĩa: và sẽ là chuẩn thời gian cho các lần sau.
2) Là dịp hè, các cháu được nghỉ, mợ cả dễ đồng thuận.
3) Thời tiết tốt, không mưa gió.
4) Không nên chọn ngày lễ: Chắc chắn giá tăng cao, đông đúc, giảm ý nghĩa sự kiện gây chú ý cho công chúng.
5) Đà nẵng là lựa chọn tốt: Nhưng nên cân nhắc thêm cự ly giữa các Phân Đà.
truongnx2012 nói:
toyota cresta nói:
Ngày 10/3 này không biết anh em đi NT có đông không... nếu đông thì cũng coi như đại hội võ lâm trù bị roài... Năm ngoái đi biển, 10/3 này cũng biển... hày minh làm phát miền núi đi... mùa hè mà đi núi cũng mát mẻ, dễ chịu...
Đi dịp 30/4 em thấy không ổn lắm vì thời điểm này là mùa làm ăn của các khu du lịch nên giá cả... trên trời, người đi lại đông đúc, mệt mỏi lắm. Tổ chức vào dịp hè là thích hợp nhất... thời gian còn dài, các bác cố gắng thu xếp thời gian tham gia cho đầy đủ...

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

pghaiau nói:
kyanh911 nói:
30/4 năm nay vào ngày thứ 2....như vậy nếu đi từ thứ 7 thì chúng ta sẽ <span style=""color: #ff0000;"">có 4 ngày</span> vui chơi...nhưng em chỉ sợ giá cả đắt đỏ mà thui
lam sao đi kịp .... ít nhất 7 ngày may ra mới đủ
đúng đúng 4 ngày ko đủ TDC ơi, 1 tuần thì mih chỉ có 3 ngày an chơi ở da nẵng thôi. còn 4 ngày toàn trên xe ko đấy

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
38

Đà Nẵng chắc là nhiều bác MN và MT ko đi được rồi... vì đường quá dài, với lại còn phải đi làm xin nghĩ nhiều ngày quá cũng khó... Không biết Phan THiết và Đà Lạt thì các bác thấy thế nào?? Các bác cho ý kiến thêm

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113

chipmap nói:
Đà Nẵng chắc là nhiều bác MN và MT ko đi được rồi... vì đường quá dài, với lại còn phải đi làm xin nghĩ nhiều ngày quá cũng khó... Không biết Phan THiết và Đà Lạt thì các bác thấy thế nào?? Các bác cho ý kiến thêm
Chip nói đúng nè. Đà Nẵng thì chỉ có đi chim sắt, chứ đi xe thì thời gian chạy xe là hết rồi.
Với lại phân đà chủ Đà Nẵng không biết còn nhiệt huyết như xưa nữa không.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

manchestervn nói:
chipmap nói:
Chip nói đúng nè. Đà Nẵng thì chỉ có đi chim sắt, chứ đi xe thì thời gian chạy xe là hết rồi.
Với lại phân đà chủ Đà Nẵng không biết còn nhiệt huyết như xưa nữa không.
Sao chưa thấy thầy nói gì......?