Hạng B2
28/2/13
115
12
18
Danh sách:
  1. mexe1978
  2. Nguyen acc
  3. anh phat
  4. ttran.quang
  5. may xuc
  6. dhhongdam
  7. lam_lamdong
  8. toyota cresta
  9. nguyenphucce
  10. lam gò vấp
  11. hai accord

Các bác từng khu vực chú ý alo anh em để đi chung xe nhé. PS yêu cầu như thế vì có thể chỗ đậu xe không được rộng và cũng có vài việc kẹt. Mong các bác thông cảm
Anh Nguyên_Acc cho em đi ké với nhe. QL1K?

Hạng B2
18/3/08
134
28
28
em ở thủ đức, có bác nào gần khu vực này thì cho em đi ké với. tính chạy em cọt đi luôn mà đang dính cái đăng kiểm hết hạn tính mai đi đăng kiểm sợ nó làm khó dễ vì kiếng bị đá văng vô nứt chút xíu nên không biết đăng kiểm được không nữa.
tính đưa em cọt lên cho bác Tấn kiểm tra dùm bộ côn, đi hay bị rần máy và giật giật.

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
em ở thủ đức, có bác nào gần khu vực này thì cho em đi ké với. tính chạy em cọt đi luôn mà đang dính cái đăng kiểm hết hạn tính mai đi đăng kiểm sợ nó làm khó dễ vì kiếng bị đá văng vô nứt chút xíu nên không biết đăng kiểm được không nữa.
tính đưa em cọt lên cho bác Tấn kiểm tra dùm bộ côn, đi hay bị rần máy và giật giật.
Bác quang thêm cái phong bì và aloo báo có boom là qua hết :3dcuoi:

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
chương trình : sẽ bày 03 bàn ( PS lo ), nước uống có ga các bác mang theo ủng hộ nha. Tính bình quân 02 người mang 1 thùng ( Heneiken )
p/s: bác nào dư dùng xoong, nồi, chén , đũa thì mang theo luôn, để dành ....of lần sau.

Em mới ghé thăm PS...em thấy PS tiều thụy lắm. :3dchientrung:...ngồi bên mà nghe đt đặt tiệc...ôi ...sao mà .... nên ngu ý em thì các bác cứ theo tinh thần NNC mà đi. Bia bọt bác nào muốn mang cứ mang. Còn không thì nhẹ nhẹ cái tay cho khoe đôi bên :3dcuoi::3dcuoigif:

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Em thấy tinh thần Campuchia tại chổ có vẻ ổn hơn. PS mới dời Gara về, bao thứ phải lo.Với lại chơi campuchia nó thỏa mái, chơi tới bến luôn.

• Like
Reactions: mexe1978