Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:ACCORD CLUB - HÀNH TRÌNH LÊN TÂY NGUYÊN - Xuất phát 14/01 về lại 15/01 trang 40

dung_gialai nói:
Đoàn mà lên tới Đăk nông rồi quay về là đoàn cuội, không giữ lời, lần sau mà hứa bố con thằng nào tin:D:D:D
Ờ mà quên, mấy cha có chức sắc thướng sợ bị chúng chửi lắm
SơnKĐ nói:
dung_gialai nói:
SơnKĐ nói:
vunguyenbui nói:
Uhm... kệ... miễn đã có lên là được... hỏng có quan trọng dzề.
Kế hoạch off lần 2 hỏng biết khi nào bà con ơi! kiếm tấm kimđan nằm chờ...

kyanh911 nói:
Giờ để ý mới thấy cái ngày giờ đi Gia Lai lần 2...
Theo em thì làm 1 chuyến daknong lên chỗ chim biển...Xin mời các bác!
Các bác chờ e lên kế hoạch cụ tỷ rồi sẽ thông báo sau nhé
Gì mà kê hoạch dữ vậy, cứ tổ chức đón đoàn dừng chân trên đường đi Gialai và trên đường từ Gialai về Sì phé là OK roài, đơn giản thôi, đừng cầu kỳ là được
À hổm rày em bận quá chưa lục cái kho để gởi quà cho bác, bác thông cảm em nhé, em sẽ chuyển cho bác sơm nhất ạ.
cứ từ từ cũng đc mà bác, e cảm on bác trước nhé ... ơ nhưng mà lần này đoàn lên Đắk Nông chứ đâu phải Gia Lai
em đã chốt chặn đâu vào đấy không cho xe 16 nào chở đoàn đi qua hết địa phận đak nông ... từ xxx đến đàn em của em đều thống nhất như rồi anh Dũng ơi thông cảm nha

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB - HÀNH TRÌNH LÊN TÂY NGUYÊN - Xuất phát 14/01 về lại 15/01 trang 40

pghaiau nói:
dung_gialai nói:
Đoàn mà lên tới Đăk nông rồi quay về là đoàn cuội, không giữ lời, lần sau mà hứa bố con thằng nào tin:D:D:D
SơnKĐ nói:
dung_gialai nói:
SơnKĐ nói:
vunguyenbui nói:
Uhm... kệ... miễn đã có lên là được... hỏng có quan trọng dzề.
Kế hoạch off lần 2 hỏng biết khi nào bà con ơi! kiếm tấm kimđan nằm chờ...

kyanh911 nói:
Giờ để ý mới thấy cái ngày giờ đi Gia Lai lần 2...
Theo em thì làm 1 chuyến daknong lên chỗ chim biển...Xin mời các bác!
Các bác chờ e lên kế hoạch cụ tỷ rồi sẽ thông báo sau nhé
Gì mà kê hoạch dữ vậy, cứ tổ chức đón đoàn dừng chân trên đường đi Gialai và trên đường từ Gialai về Sì phé là OK roài, đơn giản thôi, đừng cầu kỳ là được
À hổm rày em bận quá chưa lục cái kho để gởi quà cho bác, bác thông cảm em nhé, em sẽ chuyển cho bác sơm nhất ạ.
cứ từ từ cũng đc mà bác, e cảm on bác trước nhé ... ơ nhưng mà lần này đoàn lên Đắk Nông chứ đâu phải Gia Lai
em đã chốt chặn đâu vào đấy không cho xe 16 nào chở đoàn đi qua hết địa phận đak nông ... từ xxx đến đàn em của em đều thống nhất như rồi anh Dũng ơi thông cảm nha
EGCM có đèn và còi ưu tiên có cho qua hông..

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

EGCM nếu đã lên đến đây thì cho đi thoải mái hết 5 tỉnh tây nguyên luôn ....:D

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao

dung_gialai nói:

A,.........a....đừng chứ.....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

EGCM đi lên tới DakNong xong thì thôi rồi, khi quay về sẽ trở thành BGCM có nghĩa là gì. Chắc chắn kg phải là Bé Gái CM rồi mà là Bà Già CM đó mà. Đi lên đó về là hư hết chân cẳng hehehe, nhưng nếu có cơ hội em vẫn đi nữa.

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
EGCM đi lên tới DakNong xong thì thôi rồi, khi quay về sẽ trở thành BGCM có nghĩa là gì. Chắc chắn kg phải là Bé Gái CM rồi mà là Bà Già CM đó mà. Đi lên đó về là hư hết chân cẳng hehehe, nhưng nếu có cơ hội em vẫn đi nữa.
chưa đi hối hả , đi rồi hối hận , về rồi thì hết hơi , vô nhà thì hết hồn phải không a Châu ?

Hạng D
3/5/07
1.051
173
63
Pleiku

Đoản kỳ này yếu rồi, chỉ đủ sức lên đến đăk nông thôi.. Mà bác Dũng cũng nên qua đăk nông giao lưu tý. Mình đang nghĩ cái hũ rượu sâm khi say uống vô là tỉnh rụi chắc kỳ này ế.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao

letitbe nói:
Đoản kỳ này yếu rồi, chỉ đủ sức lên đến đăk nông thôi.. Mà bác Dũng cũng nên qua đăk nông giao lưu tý. Mình đang nghĩ cái hũ rượu sâm khi say uống vô là tỉnh rụi chắc kỳ này ế.
Đã đi là tới ....bác Phổ yên tâm.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

letitbe nói:
Bác Phổ đừng trúng kế nghi binh của địch nha!:D