Hạng B1
4/1/11
52
0
6
47
Tp.HCM
Em xin mời các bác ghé qua thăm V2 em nhé!
Sau bao nhiêu năm tháng đợi chờ mòn mỏi đến mỏi mòn, hiện nay V2 em đang trên đường chạy nước rút về đích, dự kiến cuối tháng 9 sẽ trình làng với chị em trong hội.
Đây là hình em nó mới chụp! Em xin bỏ qua giai đoạn đầu cực khổ, đau thương vì trải qua bao nhiêu cuộc đại phẩu, và ngày nay em nó được như vầy!
Xin mời các bác cùng chiêm ngưỡng nhé!

Em nó vừa xong sơn hoàn thiện, đang xả nhám chuẩn bị đánh bóng

Thợ máy đang ráp trái tim em nó

Đang lót sàn sau khi đã quét lớp phủ gầm mặt dưới và trên (cả trong và ngoài) + dán lớp cách nhiệt/ cách âm của Đức (mui, sàn xe, 4 cửa, capo trước & sau)

.

Lớp màu đen bên dưới tấm lót simili sàn là cách âm cách nhiệt

Mời các bác xem mông em bên phụ

và bên tài

Tạm thời chỉ có bi nhiêu đó thôi các bác ợ, xin hẹn lại các bác lần up sau chắc sẽ ngày càng kịch tính hơn.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Ít ai có được quyết định táo bạo như bác Sơn.....em lót dép lào chờ đợi em nó. Xem cách bác Taunus phục hồi em nó đúng nét xuân xanh thế nào. Nếu có cơ hội em cũng muốn làm như bác Sơn

Hạng B1
4/1/11
52
0
6
47
Tp.HCM
Dạ đi đến quyết định này em cũng suy nghĩ khá lâu, vì thấy bệnh ngày càng nặng nên đánh cú chót coi có trị dứt điểm ko!
Le Nguyen nói:
Ít ai có được quyết định táo bạo như bác Sơn.....em lót dép lào chờ đợi em nó. Xem cách bác Taunus phục hồi em nó đúng nét xuân xanh thế nào. Nếu có cơ hội em cũng muốn làm như bác Sơn

Hạng B1
4/1/11
52
0
6
47
Tp.HCM
Chào bác Accordfan, bác và V2 khoẻ chứ ạ? Em làm đồng sơn trước, ráp vô chạy nếu thấy chỗ nào chưa ưng thì đắp chứ làm bây giờ luôn ... hơi đuối! Vả lại bác Taunus71 nói máy móc em nó còn Ok!
accordfan nói:
Chúc mừng Bác tunchip nhé, Bác đại tu máy luôn hả?