Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành
Dạ kính thưa các bác ! kính thưa bác Tổng Đà Chủ & bác Chi hội phó HFC.
Em Hùng Nguyễn mạo muội mở phòng này vì nhận thấy tình hình khủng hoảng kinh tế ngày đang gặm nhấm nồi cơm của ta,nhà ta vợ 2 ta và những cuộc of của ta.Thưa các bác chỉ có cộng sinh với nhau ,cùng nhau nắm tay tạo thành hàng rào chống bảo mới mong vững mạnh được.Theo em nghĩ chơi với nhau thân thiết ngoài việc chén thù chén tạc,hay thú tiêu dao trà hữu của em,hay tân trang lên đời vợ 2 thì việc giúp nhau trong lĩnh vực kinh tế cũng rất cần thiết " Giúp nhau câu nói,giúp nhau mối quan hệ,giúp nhau một khách hàng,giúp nhau một công ăn việc làm " là quý ,quý nhất trong lúc này ,em không tin là có bác không sợ,bão ga,bão thực phẫm,bão xăng dầu,lương thì như lá rụng mùa thu,thu nhập thì càng lúc càng xa rời thực tế .Lại thưa các bác nếu như các bà cả nghĩ rằng các ông ấy các đấng trượng phu gặp nhau không phải chỉ trà rượu,không chỉ là cộ xe mà còn đang giúp nhau làm kinh tế nữa đấy ,thì tự hỏi có phải cái hội Accord của chúng ta là chổ dựa vững chắc không các bác .
Dạ trên là mấy lời thô thiển vụng về của em,mục đích là muốn cho anh em ta ngày càng vững mạnh vật chất lẫn tinh thần! Kính mong được sự hưởng ứng của anh em nhà Accord - TDC và bác chi hội phó HFC
Hùng Nguyễn

Tập Lái
13/3/12
37
0
0
55
Ý tưởng thật tuyệt vời! Nào chúng ta hãy cùng hợp tác các bác ơi! Có những lúc chúng ta có ý tưởng, có nhu cầu....... nhưng thật sự không tìm được đối tác, thì chính nơi đây để anh em ta mạnh dạn mà tỏ bày. Em trở lại với diễn đàn đây !

Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành
He he em mừng bác trở về nhà sau bao ngày bôn ba
Dung_bonba nói:
Ý tưởng thật tuyệt vời! Nào chúng ta hãy cùng hợp tác các bác ơi! Có những lúc chúng ta có ý tưởng, có nhu cầu....... nhưng thật sự không tìm được đối tác, thì chính nơi đây để anh em ta mạnh dạn mà tỏ bày. Em trở lại với diễn đàn đây !

Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành
Em gây ra em làm một phát trước vậy
Em: Hùng Nguyễn
Gạch: 0917 635163
mail:
Nơi công tác: Tập đoàn Hyunhdai thành công
Cung cấp: Xe hơi,tải,ben,nâng và cung cấp đôc quyền xe cơ giới xây dựng của hảng Doosan Hàn Quốc ,máy xúc ,máy đào thủy lực phục vụ cho mõ đá,khai thác khoáng,cầu đường ,cầu cảng
Cung cấp độc quyền khóa cao cấp,cho biệt thự,khách sạn,RS,
Ngành ngề tay trái , Chăm sóc xe hơi ,vận chuyển
Kính mong được sự giúp đỡ và giới thiệu của các bác

Hạng B2
12/5/11
366
0
16
44
phố biển
Hùng Nguyễn nói:
He he em mừng bác trở về nhà sau bao ngày bôn ba
Dung_bonba nói:

hehehe mừng lão Bôn Ba về nhà....đi đâu loanh wanh cho đời mỏi mệt....kekekeke.........

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83
Chào mừng Đà Chủ trở về !
Dung_bonba nói:

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
Hùng Nguyễn nói:
Em gây ra em làm một phát trước vậy
Em: Hùng Nguyễn
Gạch: 0917 635163
mail:
Nơi công tác: Tập đoàn Hyunhdai thành công
Cung cấp: Xe hơi,tải,ben,nâng và cung cấp đôc quyền xe cơ giới xây dựng của hảng Doosan Hàn Quốc ,máy xúc ,máy đào thủy lực phục vụ cho mõ đá,khai thác khoáng,cầu đường ,cầu cảng
Cung cấp độc quyền khóa cao cấp,cho biệt thự,khách sạn,RS,
Ngành ngề tay trái , Chăm sóc xe hơi ,vận chuyển
Kính mong được sự giúp đỡ và giới thiệu của các bác
Đánh dấu phát đã!