Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Dạ gái mẽo còn nhiều cái khám phá quá. Do bản chất ăn chơi của gái mẽo nên Cái gì hơn được da vàng đều phải phục hồi trừ cái túi khí và cái lổ hứng nước là còn đàng hoàn thôi các bác ạ. Em phải từ từ mới chịu nổi ẻm thôi là xuất sớm ạ.:3dquaytay:

• Like
Reactions: Nguyen_Acc
Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
HUm trước két vào sì phé mổ tim, nếu có gì không phở mong bao công bỏ qua cho nhé:3dcuoi:

Hạng C
4/1/11
767
1.187
93
Chúc mừng bác Quang đã cưới được vợ Mẽo nhé. Cứ chăm chút cho em nó đầy đủ là em nó cho anh cỡi phê lòi luôn thôi. :3dup:

• Like
Reactions: MQMKMQ
Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Em rất thích con két ạ. Nhìn hình thì cũng dữ nhưng ngoài cũng bình thường thâu nhưng được cái êm lạ. Chỉ ghét ông chồng hay khè mà siêng ớn, sau khi xxx két một vòng. Em về xách con da vàng làm 3 ngày không ăn trưa nên sorry lão là không tiễn con két và hộ tống đi long an được. Cảm ơn con két chích mũi bây giờ con da vàng mà lão đi lại đã khác hẵn lúc két mỗ tim rồi.
HUm trước két vào sì phé mổ tim, nếu có gì không phở mong bao công bỏ qua cho nhé:3dcuoi:

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Chúc mừng anh Quang có thêm bà 3 nhé.. Kiểu này chắc tiêu cái lưng òi.. Uống rượu bổ nhiều vào nhé để còn coá sức mà xxx cả 2..heeee

Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Chúc mừng bác Quang đã cưới được vợ Mẽo nhé. Cứ chăm chút cho em nó đầy đủ là em nó cho anh cỡi phê lòi luôn thôi. :3dup:
Em phê thiệt rồi nên hôm nay bỏ thùng đồ nghề ra để chọt phím mà mấy ngón tay hỏng nghe lời. Trên bảo dưới hỏng nghe...

Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Hôm nay tạm nghỉ lễ không chọt Hắc cô nương mà lấy da vàng về thăm nội. Da vàng trước đây đi tốc độ cao rất ồn, em cứ tưởng da vàng cách âm kém, thật ra cặp bạc đạn trước nó già với tuổi cọt mình, nên sau khi thay xong ôi thôi nó êm ái vô cùng. Trước đây cao tốc 100 mà mở nhạc volum lên 14/40 mà nghe khong rõ. Hum nay chỉ mở mức 8 thôi vẫn nghe rỏ tuyệt vời. Chẳng cần sub chẳng cần lớn mà nghe vẫn hay đó là điều em muốn chia sẻ ạ.
Da vàng trong đêm
ACCORD CLUB Rước Hắc Cô Nương đổi màu da.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon

Hầm máy Hắc Cô nương chờ cái pát bình về là gần như đủ, em có hai chiện nhờ các bác cao kiến là ống lạnh nên đưa xuống hay không và bẻ cái ống lạnh bằng cách nào? Và nắp kilat màu chuẩn là màu bạc cho 1hG thì muốn sơn lại phải sơn loại sơn gì để chịu nhiệt và giống nguyên bản ạ.