Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
manchestervn nói:
Hôm qua em đi về rả rời cả người. Nhậu từ Cần Thơ, nhậu qua Sa Đéc. Tối nay về em sẽ post hình các bác ạ.
Qua Cần Thơ và Sa Đéc chỉ gặp được bác Già và Lãng Tử Miền Tây, bắt tay thật chặt, <span style=""color: #ff0000;"">anh em làm tấm hình rồi chia tay lên đường. </span>
vậy là đâu có nhậu....:D

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Man mà nhậu gì? hôm nào xuống quận 2, nhậu Chavast với ổng khèkhè
kyanh911 nói:
manchestervn nói:
Hôm qua em đi về rả rời cả người. Nhậu từ Cần Thơ, nhậu qua Sa Đéc. Tối nay về em sẽ post hình các bác ạ.
Qua Cần Thơ và Sa Đéc chỉ gặp được bác Già và Lãng Tử Miền Tây, bắt tay thật chặt, <span style=""color: #ff0000;"">anh em làm tấm hình rồi chia tay lên đường. </span>

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83
Không đi được,tiếc quá ! Bác Man show hình Hàn quốc nữa bác ơi !
manchestervn nói:
Qua Cần Thơ và Sa Đéc chỉ gặp được bác Già và Lãng Tử Miền Tây, bắt tay thật chặt, anh em làm tấm hình rồi chia tay lên đường.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Qua Sa Đéc nhậu ở nhà chú đồng nghiệp thằng em. Đúng là chuột Đồng Tháp con nào con đó bự quá. Mấy anh em làm thêm con rắn về hầm sả nữa, thêm ốc Lát nướng tiêu. Đi về thằng em nó quắc làm em phải cầm tài đuối luôn.
tu nhi: Bác lỗi hẹn với em rồi nhé. Bữa nào có dịp phượt Cà Mau với bác.
Nguyên Acc: Lên quận 2 bác không còn đường về.
kyanh911 nói:
manchestervn nói:

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
manchestervn nói:
Qua Sa Đéc nhậu ở nhà chú đồng nghiệp thằng em. Đúng là chuột Đồng Tháp con nào con đó bự quá. Mấy anh em làm thêm con rắn về hầm sả nữa, thêm ốc Lát nướng tiêu. Đi về thằng em nó quắc làm em phải cầm tài đuối luôn.
tu nhi: Bác lỗi hẹn với em rồi nhé. Bữa nào có dịp phượt Cà Mau với bác.
<span style=""color: #ff0000;"">Nguyên Acc: Lên quận 2 bác không còn đường về. </span>
Tiêu rồi!
Vậy em cũng hỏng dám ghé Q2 luôn! Giờ bác MAN về là Hội tam hoàng ở Q2 quá mạnh luôn rồi!....

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Hôm qua lấy cái anten thò thụt chổ bác Già về cho TĐC. Con gái em nó thích nó xí luôn rồi. Nó còn đòi bác Già phải cho nó luôn cái bình ắc quy để về nó chơi. Chia buồn cùng TĐC nhé.

Hạng C
2/2/07
522
46
28
Cao Lãnh, Đồng Tháp
manchestervn nói:
Hôm qua lấy cái anten thò thụt chổ bác Già về cho TĐC. Con gái em nó thích nó xí luôn rồi. Nó còn đòi bác Già phải cho nó luôn cái bình ắc quy để về nó chơi. Chia buồn cùng TĐC nhé.
Pác ghé Sa Đéc mà không ới pác LeNguyen 1 tiếng ah.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere
manchestervn nói:
Qua Cần Thơ và Sa Đéc chỉ gặp được bác Già và Lãng Tử Miền Tây, bắt tay thật chặt, anh em làm tấm hình rồi chia tay lên đường.
nguyendt nói:
manchestervn nói:
Pác ghé Sa Đéc mà không ới pác LeNguyen 1 tiếng ah.
Lãng Tử Miền Tây là bác Lê Nguyễn đóa pác :)