Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành
Re:ACCORD CLUB: ĐỀ XUẤT TỔ CHỨC TRUNG THU CHO F1

Dụ này anh Dũng làm thư ký nhe-vì anh là người có "chiên" mon zà kinh nghiệm,đề nghị anh em hối thúc lão
Dung_bonba nói:
Sao bây giờ em khoái lấy mấy Nick tập lái ghê......hehehe

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Đề nghị các bác có nick mới xưng danh ạ!
Vì văn các bác viết bài thì em đoán rất là thân và là thành viên của Hội Accord.
Nhưng em không dám đoán, sợ nói thân thân, giỡn giỡn với các bác thành ra là người lạ thì "quơ" lém ạ!
@Kỳ Anh: Bác xưng danh trước nhé! Hồi giờ em chỉ biết TDC của em có nick là kyanh911 thôi à!:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/3/12
37
0
0
55

kyanh911 nói:
vote 1 phiếu cho Văn Thánh....chỗ này cảnh đẹp, thắp lồng đèn rất thích hợp...để xe qua đêm cũng được :D
Văn Thánh thì hơi mắc mỏ, em đề xuất ở gò vấp, gần cầu An Lộc, khu du lịch gì đó quên rồi Hùng Nguyễn ơi. Ở đó cũng khá tốt mà lại ngon bổ rẻ

Tập Lái
13/3/12
37
0
0
55

huy812000 nói:
Vì văn các bác viết bài thì em đoán rất là thân và là thành viên của Hội Accord.
Nhưng em không dám đoán, sợ nói thân thân, giỡn giỡn với các bác thành ra là người lạ thì "quơ" lém ạ!
Thì Nick dung_bonba là của dung_43 chứ có ai cãi gì đâu mà xưng danh hả ông thần lửa ?

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Dung_bonba nói:
huy812000 nói:
Thì Nick dung_bonba là của dung_43 chứ có ai cãi gì đâu mà xưng danh hả ông thần lửa ?
hehe.....thì em nói là em đoán được mà.......nick kechandơi của anh vừa lập và viết 1 bài là em còn đoán được kia mà!
Còn nick mới này của anh, em sợ có ai đó hâm mộ anh, nên giả nick thì mất công em lầm!

Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành

Em vote - Khu du lịch Bến Xưa Vườn Ẫm Thực - to không kém Văn Thánh ,có nhà cổ,có cầu tre,có ụ rơm,có sân khấu,có dòng sông thum thủm,có chổ vui choi cho F1 hoành tráng,có không khí xa nơi đô thị,mang hơi hướng đồng quê ve ry gút:D
Dung_bonba nói:
kyanh911 nói:
vote 1 phiếu cho Văn Thánh....chỗ này cảnh đẹp, thắp lồng đèn rất thích hợp...để xe qua đêm cũng được :D
Văn Thánh thì hơi mắc mỏ, em đề xuất ở gò vấp, gần cầu An Lộc, khu du lịch gì đó quên rồi Hùng Nguyễn ơi. Ở đó cũng khá tốt mà lại ngon bổ rẻ

Tập Lái
13/3/12
37
0
0
55

Kỳ Anh nói:
có chỗ thắp lồng đèn k?
Nó không bằng Văn Thánh nhưng cũng rộng rãi lắm, gần bờ sông.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Thui thì ra nhà em cho ngon, bổ, rẻ: đậu xe thoải mái, ăn nhậu thoải mái, thắp lồng đèn thoải mái
@bà con: nick Kỳ Anh là của em đó nha....