O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
RE: Ai bảo CD5 không biết độ

bác gắn thêm cái Giá trên nóc nữa thì tuệyt.Độ đi bác.:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Ai bảo CD5 không biết độ

Độ như con này cũng xứng mặt anh hào đó chứ. Chạy ngoài đường "Tuy không sang nhưng ai cũng phải ngước nhìn" đấy các bác nhỉ. Thế ở Sì gòn có chỗ nào độ được như vậy không các bác?? Có chỗ nào lên mấy cái decan tùy hứng vậy không nhỉ? Tôi đang tính kiếm một con CD5 cũ cỡ 90K về độ cho thoải mái luôn đây.:D:D:D

Bác gấu ơi bác cứ than la không có xiền mua xe xịn mà bác đòi mua cả Ma tịt và CD5 nữa ! Hay là bác có 2 đứa con gái? Em có chiếc CD5 nè ! Cho em lăn tăn được không? :D

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

CD5 cũ nào mà 90K vậy bác gấu ơi......... bác hào phóng thật đấy

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Greenbud

Bác gấu ơi bác cứ than la không có xiền mua xe xịn mà bác đòi mua cả Ma tịt và CD5 nữa ! Hay là bác có 2 đứa con gái? Em có chiếc CD5 nè ! Cho em lăn tăn được không? :D

Thế bác định bán xe hay lăn tăn con bé nhà tui? Bán thì tui mua chứ lăn tăn thì chịu. Sợ mất cả con bé và thêm con xe của bố nó thì chít.

Tui đang ở Sì gòn đấy. Định gặp các bác mà lại có công chuyện gấp sáng chủ nhật phải vi vu SGN - Huế rùi. Cuối tuần vào lại. Có bác nào lên đường cùng ngày thì ới một tiếng. Ra QL1 đua cho z....ui.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Ladallat

CD5 cũ nào mà 90K vậy bác gấu ơi......... bác hào phóng thật đấy

Nhầm , 90T chứ không phải 90K sửa nhau kỹ thế. I só rỳ.

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Chỉ là lo cho bác gấu thôi, lỡ mắt mũi tèm nhèm thế nào mà xì 90K ra đổi em CD5 thì làm sao phân bua với bác Female Bear.....

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Bác gấu hơi, em là tài xế thất nghiệp mà bác thì lại đi công tác suốt nên xe con gái bác còn thiếu tài xế. Cho em xin 1 chỗ nhe bác gấu:D. Giao xe cho em là bảo đảm không mất xe (con bác thì em không dám bảo đảm đâu:D)

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Greenbud

Bác gấu ui , hôm nào bác rảnh thì bác ới em một tiếng. Em cũng ở SGN đấy. Em cho bác xem... con CD5 của em luôn :D bác nhể

OKKKKKK. Đang vi vu ở Huế, sáng 16/9 vào lại. Chạy thâu đêm luôn cho kịp sáng 17 có mặt tại Sigon. Nếu tiện bác post số ĐT đi để tui ới. Thông củm số ĐT của tui không post lên được?
See you ớ gen.