Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
Xin đính chính: pak Tiberli đã đóng góp 500K vào ngân sách rồi. Làm đầy đủ nghĩa vụ và quyền lợi ấy xong mới lên xe phi thẳng về Sàigon đấy chứ.

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
babyugiveit2meeh nói:
rangdai_lnmonster nói:
Dẹp dẹp không phạt phiếc gì hết!!
Em đề nghị các pak GM nhà ta đá đít ngay pak Quái vật răng dài này đi ra khỏi zum mình vì dám "phát biểu linh tinh dây tổn hại đến túi tiền an nhậu của GMFC".....
.<span style=""color: #ff0000;""><---- đe doạ gây hoang mang tinh thần cho thành viên GMFC nha mợ!Chẹp chẹp!</span>
1. Pak dalatlegent - 3 chai vì tội danh không chịu tham dự chuyến đi PR như đã hứa - chiếu theo quy định của GMFC 1 ngày off nào đó mà em ...không nhớ ngày ah
<span style=""color: #ff0000;""><----cái này hợp lý vì bác í hứa mà hok chấp hành.</span>
2. Pak Solopidi - 1 chai vì tội danh đã bỏ bê hai chàng lính ngự lâm tranguyen va tangthangha bơ vơ ở VT và phải đua 2 mình ra PR với đoàn
.<span style=""color: #ff0000;""> <----okie, vì không báo trước 24h với BTC</span>
3. Pak Singapore12 va mợ HP Juki - 2 chai<span style=""color: #ff0000;""> <---Phản đối, vì thay vì như bác Paris nhập đoàn tại Biên Hoà, bác Tăng Thanh hà, Tranguyen nhập đoàn tại Vũng Tàu, em nhập đoàn tại...Phan Rang, và đã báo trước 24h với Ban tổ chim rùi nha, hức, em ứ biết đâu, nhiệt tình quá xá mức như vậy mà bị phạt là seo? Là seo? Trời ui, bất công quá!</span><span style=""color: #ff0000;""> Em kiện ngược lại à nha
</span>

4. Pak Tiberli - 5 xị vì tội danh "nội bộ mất đoàn kết" tai ai biểu không chịu thương thuyết với vợ trước để nửa dường gãy gánh lại phải ...đua về .... đem bạn bè bằng hữu bỏ tại ...PR :(:( <span style=""color: #ff0000;""><--- cái này là bác ấy không báo trước, okie, phạt là đúng á!!!</span>

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Mọi người bị phạt là đúng, mợ bị phạt thì : oan wé Bao đại nhơn ui!!! quỳ.....ỳ.....ỳ......ù......ù.......ù!!!!

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
HP ui , Paris PP xuất phát cùng lúc tại big C , còn TangthanhHa và Tranguyen đã thông báo trước với anh em hôm off trước khi đi là xuất phát từ Vũng tàu mà . Nói tiếp thì em cũng buồn , anh em off chuẩn bị cho chuyến đi cũng chả có ai đại diện BLĐ của GM cả ... còn về việc phạt thì thiểu số phải phục tùng đa số , có chui xuống thì anh em cũng lôi lên luôn ( có đầy đủ bằng chứng - nếu mợ muốn quy ra chai thì anh em cũng sẽ duyệt , nhưng ít nhất phải đủ tuổi - ít nhất phải là chai Chivas 18 ...) . Tốt nhất là nên chấp hành để cho quy củ .

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
hix chào các bác, e vừa ngủ dậy, hôm qua phóng trên DL xuống tổng kết chuyến đi tốt đẹp. chắc e gầy đi 3kg ăn chơi rùi :mad:

e paris sáng sớm phải chạy ngược từ BH về lại big C đoá mợ HP ui, keke :p

theo tinh thần hứa là làm, phạt là nộp, e đã hứa với bác Tangthanhha mua và cầm về cho bác 2 hũ mắm cá từ PR lên DL rồi về lại SG, bác ghé e lấy nha. món này bác Thienquang giới thiệu ăn ngon tuyệt cú mèo

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
chúc mừng 2 pak, e nghĩ cái này đáng giá hơn 2 triệu USD nhìu, các bác nghĩ seo?

Thôi nộp phạt sung sướng chứ ko mỗi lần chuẩn bị sung sướng nghĩ đến khoản nợ nần chưa trả với ace GMFC khó lên đỉnh Olympia lắm keke

Hạng B2
27/9/10
421
1
18
De nghi dong chi quai vat rang dai ko duoc di dot chien sy ,lay long can bo .

@HP: co thich an don ko , dinh lam dung quyen hanh phong ? .

@baby : oi chi yeu , em chuong chi we hehehe :):)

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
Hội GM chúng ta đi chuyến này thật là vui. Nhìn bộ Logo dán trên kính trước và sau thật là tuyệt, đẹp thật ấy chứ, (Vậy mà chẳng ai thấy, để em phải nói). Qua chuyến đi này thì trình lái của một số mem đã tăng lên đáng kể nhỉ. Chuyến về, đến Dầu giây thì thật là ảm đạm, đường đông như quân Nguyên. E k thể dẫn tiếp được nữa, mạnh ai nấy chạy. Bộ đàm em tèo luôn. Về đến Chợ Sặt thì tình hình ổn hơn tí. Đến Biên Hòa và ngã 3 Vũng tàu thì tốt hơn. Về đến nhà vẫn còn cảm giác lâng lâng. Lễ 2/9 mình tổ chức đi Đàlạt nhé.

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
LHK3102 nói:
Hội GM chúng ta đi chuyến này thật là vui. Nhìn bộ Logo dán trên kính trước và sau thật là tuyệt, đẹp thật ấy chứ, (Vậy mà chẳng ai thấy, để em phải nói). Qua chuyến đi này thì trình lái của một số mem đã tăng lên đáng kể nhỉ. Chuyến về, đến Dầu giây thì thật là ảm đạm, đường đông như quân Nguyên. E k thể dẫn tiếp được nữa, mạnh ai nấy chạy. Bộ đàm em tèo luôn. Về đến Chợ Sặt thì tình hình ổn hơn tí. Đến Biên Hòa và ngã 3 Vũng tàu thì tốt hơn. Về đến nhà vẫn còn cảm giác lâng lâng. Lễ 2/9 mình tổ chức đi Đàlạt nhé.

hì e cũng thấy đẹp nên chưa tháo ra khỏi xe đoá thầy ui. các pak thấy e này trên đường nhớ bóp..... tintin nhá, lúc e nó trên đỉnh đèo Olympia Ngoạn Mục đau khổ