Tập Lái
3/9/18
0
4
2
35
Van U làm gì có loại ko có điều áp bạn
có chứ bác, bác mua khớp u rồi gắn van ko điều áp vào .... e thấy một số người nói chơi van xả thẳng ko điều áp lực mạnh hơn có điều hao hơi hơn có điều áp ko biết đúng ko

Tập Lái
3/9/18
0
4
2
35
e thấy trên taobao có bán loại này hình như để đóng khương tuyến phải ko các bác
Airgun, niềm đam mê của phái mạnh!

Tập Lái
3/9/18
0
4
2
35
Đúng rồi. Nhưng muốn làm dc thì chắc tốn kém dàn máy 2 tỷ đó. Kaka.
cần gì bác mang ra tiệm kêu nó dùng máy ép thủy lực đóng là ok à chứ ai đâu đầu tư dàn máy...

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.761
93
Em đang dư 1 nòng lothar copy 20inch, đạn 5.5, bắn chuẩn 60m chồng đạn. mới lắp bắn chưa đến 50 viên thì mua nòng lothar zin đã thay, giờ dư nòng này bác nào cần em để giá hữu nghị

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
có chứ bác, bác mua khớp u rồi gắn van ko điều áp vào .... e thấy một số người nói chơi van xả thẳng ko điều áp lực mạnh hơn có điều hao hơi hơn có điều áp ko biết đúng ko
Chơi ko điều áp thì chỉ có chơi condor talon thôi bạn ạ

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
cần gì bác mang ra tiệm kêu nó dùng máy ép thủy lực đóng là ok à chứ ai đâu đầu tư dàn máy...
Vãi cả nồi . Như vậy khương sẽ là 1 đường thẳng . Tạo ra kt tỉ mỉ kỳ công lắm bạn đừng nghỉ đơn dản

• Like
Reactions: hanghot1vn
Tập Lái
9/9/12
12
25
3
hcm
Nói như bác thì cành vn đâu ai bán hơn 2tr. Cái ống sắt có 200k thôi. Còn cành nhập lw hơn chục tr sao ko làm luôn. Mà phải làm bán giá đó

Tập Lái
3/9/18
0
4
2
35
Nói như bác thì cành vn đâu ai bán hơn 2tr. Cái ống sắt có 200k thôi. Còn cành nhập lw hơn chục tr sao ko làm luôn. Mà phải làm bán giá đó
à về hiệu quả thì e chưa dám nói tới chỉ đưa ra ý kiến để mọi người góp ý thôi...còn giá bán thì e xin phép nói như này. mấy bác bán nòng toàn hét giá trên trời dưới biển ko à mà phần nhiều toàn phôi tàu VNK bắn chữ rồi lên rao nào là cành mec, cành LWcopi, lothar đài loan loại 1 này nọ.... mà thật ra thì thuận mua vừa bán e ko có ý gì tại bác nhắc đến giá nên e nói ... thật sự có nhiều người đam mê chế cháo họ ko có điều kiện để mua cái nòng mấy triệu đâu... rồi có những người họ có tiền mua nhưng thích chế cháo nên hay mày mò chế này chế kia lắm. còn cành nhập thì ko bàn tới nhá.. hihi