Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Chương trình dự kiến:
- 9h00 : Ae cafe & xem biểu diễn máy bay mô hình ( Cái này bay với qui mô khá nhỏ - do đợt trước làm lớn quá đã bị quân đội phối hợp các ban nghành "tóm" 1 lần rùi nên hơi sợ!)
- 10h00: Bắt đầu lên bia & đá cho ae giải khát nhẹ.
- 11h00: Bắt đầu lên mồi - Chính thức " Nhậu" + Chương trình " Ca nhạc tạp kỉ" cũng được bắt đầu.....
===== Kết thúc: Thời gian kết thúc chương trình do ae tự quyết định. Sân Tiger chỉ đón tiếp các anh đến 24h00 cùng ngày. Sau 24h00 mọi sự cố sân Tiger sẽ kg chịu trách nhiệm! Khoảng 23h00 ae nên tự rút để bên em còn dọn dẹp.....!!!!

Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
Kinh vậy, máy bay mô hình mà cũng bị QĐ tóm hả bác.
Hay mấy bác chơi UAV tận răng chỉ thiếu mỗi cây súng !

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Mặc dù Free nhưng FIAT cũng hùn hạp chút bia chứ ? chẳng nhẽ xách ... không lên ăn nhậu thì kỳ à nha. Em theo 2L

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Kinh vậy, máy bay mô hình mà cũng bị QĐ tóm hả bác.
Hay mấy bác chơi UAV tận răng chỉ thiếu mỗi cây súng !

- Bay trên 50m radar quân đội quét rồi, mà trên màn hình radar chỉ có 1 chấm nhỏ.....Họ không biết đâu là thật hay giả nên điều quân ra "thăm dò". Thấy mấy con mô hình nên hốt luôn.....Nói chơi chứ chơi máy bay phải có sân bãi, tọa độ đàng hoàng ( Do CLB hàng không miền nam cấp) , giấy phép nghiêm chỉnh, người chơi phải đăng kí ....chứ không đơn giản như bác nghĩ đâu! Mong gặp bác ngày chủ nhật này để xem thử cho vui!
- em kg biết copy ảnh sao hết nên lấy đt chụp đỡ , ráng coi dùm em cái bản đồ......
Ăn nhậu cùng ae Rc tiger......

Chỉnh sửa cuối: