Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
4/9/13
4
8
3
Hi cả nhà,
Nhà em mua xong rồi thì mới biết diễn đàn này, em mất nguyên đêm để đọc hết các trang.
Tình hình là VC em mới đi xem nhà thực tế lúc trưa nay. Mặc dù biết nhà mẫu thì phải đẹp hơn thực tế. Lúc mua AG cam kết cũng giữ lắm, không biết các anh chị sao nhưng VC em hoàn toàn thất vọng luôn. Thấy ko giống được cái gì.
Cửa chính ko giống màu nhà mẫu, thấp hơn. Cửa phòng khung nhỏ, chật, trong phòng em vô thấy làm nguyên cái khung màu trắng, hỏi sales bạn í bảo ko biết là cửa màu gì, trong khi nhà mẫu là màu gỗ như tông màu cửa chính. Em nghi khung trắng chắc cửa trắng mất thôi, nhìn cả cái nhà trắng toát ::(
Nhà tắm nhỏ nền, ốp nguyên 1 màu xám.
Sàn gỗ nhám, mà nhìn chả sang tẹo nào!
VC em mua nhà để ở quyết định chọn AGStar vì thích thiết kế của nó, hi vọng nhà thật được khoảng 70% nhà mẫu. Cuối cùng....
Gởi một số ảnh cho cả nhà xem ạ!

đúng là nhà thật khác nhà mẫu, nhất là cái cửa ban công, hồi mình mua bên này cũng chỉ vì khoái cái cửa ban công của nó to và thoáng, giờ thì nó nhỏ = khoảng 2/3 so với mẫu.

bạn tham gia nhóm hàng xóm này, có j cùng thảo luận nhé: https://www.facebook.com/groups/1701382026803811/

Status
Không mở trả lời sau này.