Hạng D
9/5/16
1.182
3.607
113
124
Nghe mấy thánh xe Hèn nói i10 2022 chất hơn LandCruser 2022. Mình hổng có i10 cũng không có Land, anh nào đã sử dụng 2 xe này cho vài lời vàng ngọc nhé :D

25/6/18
523
800
98
42
Nghe mấy thánh xe Hèn nói i10 2022 chất hơn LandCruser 2022. Mình hổng có i10 cũng không có Land, anh nào đã sử dụng 2 xe này cho vài lời vàng ngọc nhé :D
Land cruiser không tiết kiệm xăng được như I10 đâu bác ơi
I10 luồn lách xoay trở trong phố linh hoạt hơn Land Cruiser nhiều bác ạ
Và đặc biệt i10 là xe mức giá dễ tiếp cận, thân thiện hơn với mức giá Landcruiser nhiều.
Nhưng điều em nói trên cam đoan chắc chắn luôn. :D

Hạng D
9/5/16
1.182
3.607
113
124
Land cruiser không tiết kiệm xăng được như I10 đâu bác ơi
I10 luồn lách xoay trở trong phố linh hoạt hơn Land Cruiser nhiều bác ạ
Và đặc biệt i10 là xe mức giá dễ tiếp cận, thân thiện hơn với mức giá Landcruiser nhiều.
Nhưng điều em nói trên cam đoan chắc chắn luôn. :D
Nói như anh thì lấy mịa con wave ra mà so sánh. Các anh thánh cuồng nói chất lượng thì anh lôi giá với luồn lách, chán!

Hạng F
29/10/16
11.564
22.048
113
Pháp
ôi trùi, các xe 8 đời hay hơn cũng nhiều lắm, cứ tra trên mạng là ra ngay thôi các bác ạ .
Toyota camry ....12 đời
Golf VW thì 8 đời
Nisan Maxima cũng 8 đời
Passat cũng 8 đời
.......... có nhiều loại cũng ... ngũm củ tỏi ...:):):)

10/5/17
1.588
1.356
118
Ông đó nói xe Nhật không bao giờ nằm đường em đi đường thấy Pan ngoài đường hoài cười thầm thôi chứ rảnh đâu mà chụp cho mấy ông xem. Giờ hỏi thì tìm vài hình đại khái cho xem tận mắt thì nói em anti tới trĩ? Lại có ông nhảy vào nói xe thay bánh. Giở nắp capo, đưa lên xe cứu hộ để thay bánh xe à?
Fan xe Nhật như mấy anh lưỡi không không xương nhiều đường lắt léo rất dẽo và lươn thông được cả trĩ ngoại trĩ nội luôn ấy chứ :D
Hehehe chịu thua, chả hiểu sao mình không thể nào ngồi vào mấy con xe Hàn và trung quốc mà các Thánh hưởng thụ cứ đội lên ca tụng. Khó hiểu vãi

Hạng D
22/1/19
4.042
6.632
113
Hehehe chịu thua, chả hiểu sao mình không thể nào ngồi vào mấy con xe Hàn và trung quốc mà các Thánh hưởng thụ cứ đội lên ca tụng. Khó hiểu vãi
Không có xe Hàn thì giờ này dân Việt vẫn phải mua 1 con Vios 2 túi khí, không ESC, không điều hòa tự động, không đèn pha projector/LED, không update động cơ, hộp số, không ... với cái giá hơn 600tr và lâu lâu còn bị đại lý nó bắt mua xe kèm lạc. Thế thôi. Chả ai rảnh mà đi thần thánh làm gì :)

Hạng D
9/5/16
1.182
3.607
113
124
Không có xe Hàn thì giờ này dân Việt vẫn phải mua 1 con Vios 2 túi khí, không ESC, không điều hòa tự động, không đèn pha projector/LED, không update động cơ, hộp số, không ... với cái giá hơn 600tr và lâu lâu còn bị đại lý nó bắt mua xe kèm lạc. Thế thôi. Chả ai rảnh mà đi thần thánh làm gì :)
Không có xe Hèn thì giờ ô tô ở VN chắc chỉ có 3 bánh, ghế ngồi có khi là tấm gỗ (giống ghế học sinh phổ thông), tay lái như ghi đông xe đạp, máy chắc lắp như công nông đầu ngang - đầu dọc, ống khói chổng lên trời phun khói như ống khói nhiệt điện, không có đề mà mỗi xe sẽ trang bị 1 cái tay quay. Mời các bác bên dưới tiếp (thánh xe Hèn sướng nhề)

Hạng D
22/1/19
4.042
6.632
113
Không có xe Hèn thì giờ ô tô ở VN chắc chỉ có 3 bánh, ghế ngồi có khi là tấm gỗ (giống ghế học sinh phổ thông), tay lái như ghi đông xe đạp, máy chắc lắp như công nông đầu ngang - đầu dọc, ống khói chổng lên trời phun khói như ống khói nhiệt điện, không có đề mà mỗi xe sẽ trang bị 1 cái tay quay. Mời các bác bên dưới tiếp (thánh xe Hèn sướng nhề)
Nói thực tế thôi mà, bác cứ quá lên làm gì.
Không thần thánh hay tung hô gì cả, nhưng rõ ràng là xe ô tô Hàn ở VN những năm gần đây có sứ mạng gần giống như xe máy TQ cách nay khoảng hơn 20 năm. Làm cho mấy ông Nhật tỉnh ra và biết tôn trọng khách hàng Việt hơn. Thị trường mở rộng cũng góp phần giúp mặt bằng giá xe dễ thở hơn cho phần đông người dùng.

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Em thấy cũng đẹp mà nhiều bác chê đồng bóng quá. Em vẫn còn đang đi con 2015 :D