Tập Lái
27/3/11
3
0
0
Cũng là đường vào chốt kiểm lâm,nhưng đường này nhỏ hơn chắc là chỉ có thể đi bằng xe máy thui ạh. Nước trong và mát lắm:D..Em mới đi về hum qua,cũng mới vào mùa mưa thôi nên không lầy lắm nhưng cũng chụp được 1 sọt ếch kha khá đấy ạh:p

PS: Nhìn cảnh khai thác gỗ ở đây mà buồn thật.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
tua_bb nói:
Cũng là đường vào chốt kiểm lâm,nhưng đường này nhỏ hơn chắc là chỉ có thể đi bằng xe máy thui ạh. Nước trong và mát lắm:D..Em mới đi về hum qua,cũng mới vào mùa mưa thôi nên không lầy lắm nhưng cũng chụp được 1 sọt ếch kha khá đấy ạh:p

PS: Nhìn cảnh khai thác gỗ ở đây mà buồn thật.
bác này chắc chơi ở hội moto đắk mil phải không? em cũng đang ở đây mà biết bác đi như vầy em vác cào cào đu theo rùi.. khu vực này còn nhiều cái hay và đẹp lắm nhưng em vẩn muốn tìm cung đường offroad đến điểm nào đó để chụp hình và cắm trại ở dưới chân con thác 7 tầng này..

Tập Lái
27/3/11
3
0
0
@Diesel Engine :Hì hì tiếc quá nhưng em ở SG chứ không phải ở Dakmil ạh,bữa xem hình đợt trước các bác OS đi mê quá nên chạy lên thui :D Anyway,rất vui khi đc làm quen với bác có gì add YM (giống nick diễn đàn lun) cho dễ tâm sự chứ nói ở đây loãng topic hay mất :)
@bannang.com : Bác kiểm lâm cứ nhắc mấy bác suốt :))

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/3/11
34
0
0
không nói phéc chứ e thấy vợ bác máy dầu quen lém, hình như cũng dân dăknong

Tập Lái
15/3/12
15
0
1

ý đồ là có điều kiện chơi golf hay sao nhỉ ? còn ko thì đem gậy vào rừng biểu diễn làm gì vậy ? em không hiểu lắm ! bác nào hiểu cho e ý kiến với.