Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
RE: Ảnh ngoại thất Ngựa F360-Spider tại "chuồng"

Xe này mà đi phố 50km/h(không kẹt)-5km/h(kẹt)...Ra xa lộ 80km/h,bị 2B Tàu qua mặt tức hơn ngựa đá!!!

Hạng B2
30/3/07
105
0
16

Các bác cho em hỏi ngu một tí các hốc sau cửa là cửa hút gió cho đông cơ hay làm mát phanh hay là cả hai vậy? Nhin hai cái hóm đấy mới đích thực là xe thể thao. Các bác nói vậy làm em phải quết tâm một chuyến vào SG để chiêm ngưỡng cả bò lẫn ngựa. Em ngoài này thấy tủi thân quá.

Hạng B1
3/5/07
63
0
0
42
Heart to heart

Đương nhiên xe thể thao màu đỏ là nhất nhưng tuỳ chủ thôi, đôi khi họ không thích màu đỏ thì sao.
Nhưng công nhận là chiếc F360-Spider này đẹp thật.

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
49
Vietnam

Trích đoạn: phucphat86

Các bác cho em hỏi ngu một tí các hốc sau cửa là cửa hút gió cho đông cơ hay làm mát phanh hay là cả hai vậy? Nhin hai cái hóm đấy mới đích thực là xe thể thao. Các bác nói vậy làm em phải quết tâm một chuyến vào SG để chiêm ngưỡng cả bò lẫn ngựa. Em ngoài này thấy tủi thân quá.

Cái hốc to ở dưới em đoán là tạo downforce nhiều hơn là làm mát ... còn các hốc ở trên thì có lẽ để làm mát động cơ

Hạng B2
8/9/05
114
0
0

bác này tự tắm cho ngựa yêu à

Tập Lái
29/5/07
29
0
0
53
www.otosaigon,com

Mắt nhìn mà nước dãi thì cứ nhỏ ..!:mad: Đẹp quá đi thôi, ước gì con ngựa và cái chuồng này là của e .....!!!!!!!!:D[8D]

Tập Lái
15/3/07
18
0
0

em mới gặp em nó hồi chiều ở chỗ xét xe ở Nơ Trang Long, em này định vào xin tên (vì họ đã 50Z rùi). đẹp kinh khủng, được lại gần xem cho đã, khiếp,........

Status
Không mở trả lời sau này.